Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nitajuaje startup program in wn 7

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Paul S.S, Mar 8, 2011.

  1. P

    Paul S.S Verified User

    #1
    Mar 8, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Lappy inaanza kuwa nzito hasa unapoiwasha inakuwa busy kwa muda mrefu.
    Nitajuaje hizo startup program na namna ya kuzipunguza katika hp g5000, OS window 7.

    Pia nikiweka vi mb vyangu vinaliwa fasta, nimedisable updates za window na antivirus lakini naona bado, kunakitugani kingine kinaweza kuwa kinajiupdate automatic zaidi ya wn na av?
     
  2. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    unaposema inaboot muda mrefu ni dakika ngapi inachukua kuwaka?
     
  3. P

    Paul S.S Verified User

    #3
    Mar 8, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Mkuu inaweza kuchukua hata dakika 5 na kuendelea tofauti na zamani.
    If you know please let me know
     
  4. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Kuhusu bandwidth hakisha hakuna aaplication na program zako nyingine zinazoweza kuwa zinafanya automatic update

    Unaweza kuinstall tool ya kumonitor real time network bandwidth usage uone . Zina display data kwenye graph. Itakusadia kukuonyesha kama kuna download zinafanyaika hata wewe ukiwa hujabofya kitu chochote na ni aplication gani

    Kuna tool moja nimeisahu jina but zipo nyingi google nikikumbuka nitakuwekeaa hapa. ile ilikuwa nzuri sana
     
  5. P

    Paul S.S Verified User

    #5
    Mar 8, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Mkuu thanx a lot, nikifika home ntafanya hilo zoezi.
    Kuna software moja niliinstall inaitwa ares ya kudownload vitu sasa nikitaka kui unstall inagoma kutoka nimejaribu kuitoa kwa safe mode pia imegoma.
    Mwisho kuna ka file "cmllg" nikifungua local disck(c) nakutana nako nikikadelete kanaonekana hakapo nkirudi nakakuta tena, nikikafungua kana minimize window inakuwa nyembamba kwa upana, yaani page hiyo nilio fungua urefu unabaki ule ule isipokuwa inajivuta kulia na kushoto inabakia nyembamba katikati. sijui ni kirus au vipi, antivirus yangu ni norton 2010
     
  6. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Mkuu inawezekana hiyo ares uliuinstal ndivyo sivyo. Unaweza kufanya moja kati ya haya

    • Install tena ares alafu uinstall kwa kutimia add and remove program . Wakati una iunstall hakikisha umefuta mafile yote yanahusiana na hiyo ares

    • Kun program inaitwa revo unisntaller. Hii ni program nzuri inafanya complete ya unisntalltion ya application amabyo huitaji. inaondoa hata mafaile amabyo program nyingi huwa zinabakiza hata baada ya uninstalltion. Google it
    Inawezekana hilo file cmllg sio virus bali kuna application inaliihitaji kurun. kwa hiyo hiyo application ikiona halipo inalitengeza. inaweza kuwa ni nasome sort of temporary file linalohitajika na application fulani .

    Just check extension ya hilo file kama ni cmllg.bat au cmllg.exe, etc na size yake
     
  7. P

    Paul S.S Verified User

    #7
    Mar 8, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Mkuu nimefanikiwa kuitoa ares kwa kudownload revo uninstaller na taka taka zingine kibao nimezitoa, file la cmllg nimeachana nalo bado hiyo software ya kujua matumizi ya net kama unaijua inaitwaje nipe jina ntaigoogle
    Thanx again broda
     
  8. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #8
    Mar 9, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    ile aplication sikumbuki jina lakini nimejaribu kucheki nimeona hii pia itakufaa

    Dowload trial version ya siku 15 kwanza hapa Thank you for downloading Capsa Demo - Colasoft
    Jinsi ya kumonitor bandwidth yako soma hapa How to Monitor Network Traffic - Colasoft

    Ina vitu vingi sana vingine vinaweza visiwe muhimu kwako.but itakupapicha nini aapplication gani inakula bandwdth yako
     
  9. P

    Paul S.S Verified User

    #9
    Mar 9, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Noted mkuu
     
  10. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #10
    Mar 9, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
Loading...