Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nitajuaje mke afaaye kwa mimi kumoa,nishaurini

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by feeeeez, Jul 11, 2012.

  1. f

    feeeeez Member

    #1
    Jul 11, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika maisha ,hufika wakati ambapo m2 hutakiwa kuamua ni nani wa kuwa life partner wake. Kusema kweli inaweza kuonekana kama jambo jepesi,linalohitaji kutazama 2 na kuamua,lakini yale tuyaonayo kwa waliotutangulia ktk maish ya ndoa yamekuwa yakituvunja moyo. Na tukisema uchunguzi wa kina juu ya tabia na mwenendo wa msichana ufanyike swali pia laja ni nanma gani,kama si tayari mmeeshkuwa ktk mausiano,help me please.
     
  2. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Lazima uwe kwenye mahusiano na mtu ndo ujue kama ana kufaa ama lah! Usipokua nae karibu huwezi kumfahamu kwa undani na ndo maana mahusiano hua yanavunjika kila mara cause wahusika wanashindwa kucope na tabia fulani za wapenzi wao!..utajua kama anakufaa through matendo yake na hisia zake kwako thats all.
     
  3. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2012
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ....mtangulize mwenyezi mungu, sali, funga, omba dua sahihi....NAYE atakujibu kwa siri na dhahiri, atakujibu kwa Ndoto na matendo yaliyodhahiri.
     
  4. B

    Babrat Member

    #4
    Jul 11, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    swadakta Mbu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. kapistrano

    kapistrano JF-Expert Member

    #5
    Jul 11, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hapo ni kumshirikisha mungu kwa binadamu pekee hatuwezi.
     
  6. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #6
    Jul 11, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,848
    Likes Received: 5,235
    Trophy Points: 280
    Muweke mungu mbele siyo macho yako mbele!
     
  7. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #7
    Jul 11, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Mbu umenena vyema! Ila hili jina lako la Mbu halienezi kweli Malaria?
     
  8. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #8
    Jul 11, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Apply same principle as in business, to get married you have to accept the risk associated with living with a person whom you don't know her inner feelings. She may be ADD AND MULTIPLY CHARACHTER (atakufanya uwe tajiri) or SUBSTRACT AND DIVIDE CHARACTER (Huyu atakuzidishia umaskini, kazi yake ni kutapanya ulichonacho kikiisha anakukimbia)
     
  9. i

    issabela Senior Member

    #9
    Jul 11, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mke mwema hutoka kwa mungu na mungu alishamuandalia kila m2 mume au mke wa kuoa bt 2mekua 2kijidangany na kusindikizana na wa2 ambao hatujapangiwa nao, relax muombe mungu atakupa 2 not frm heavn bt hapa dunian and be serious
     
  10. K

    Kalimanzira Senior Member

    #10
    Jul 11, 2012
    Joined: Aug 15, 2007
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Msaidieni kijana kwa kumwambia ukweli kuwa 'Mambo haya ndugu yetu hayana mjuzi'. Hao wanaokwambia mshirikishe Mungu ni kweli, ila bado ni nadharia zaidi! Kimsingi chagua kuwa na mwenza ambaye roho yako inavutiwa naye, na uelewe kabisa kuwa huyo ni binadanu tu na anaweza kubadilika muda wowote. Kadiri uwezavyo jitahidi kuwa mkweli kukemea tabia usizozitaka, vivyo hivyo umsikize naye pia anataka nini. Ndio ushauri wangu tu
     
  11. phina

    phina JF-Expert Member

    #11
    Jul 11, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 414
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kama hujui mke gani ni perfect for you to marry..should you be marrying at all??
     
  12. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #12
    Jul 11, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,706
    Likes Received: 4,436
    Trophy Points: 280
    Ushauri wangu ni kwamba; mhusishe sana MUNGU maana bhana hakuna formula kabisa kuna watu wanajua ku-pretend, hata kama itawachukua kupoteza some of thier valuable materials hata identity lakini sasa mmeshaingia kunako ndoa, hapo ndipo vitimbi huanza, lile neno Mpenzi hugeuka kuwa mshenzi, yaani mimi naamini ni MUNGU tu hakuna mwanadamau anaeweza kuhakikisha kuwa huyu ndio choice yangu ya kuishi nae for the rest of my life, hakuna Mpwa.\

    Mimi nimeoa na kabla ya kuoa tulikua na uhusiano zaidi ya miaka kumi na kidogo hata hivyo haijasaidia sana maana kama ni tofauti naona zipo tu na kufanana kupo tu ila ni Neema ya MUNGU ndio inatuongoza hadi leo hii tuna miaka kadhaa kwene ndoa
     
  13. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #13
    Jul 11, 2012
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ....hahaha, e bana wewe chukua alphabets zote za jina la MBU + alphabets za MALARIA,
    zipindue pindue juu chini utapata jibu. Thanks for asking bana,...:second:
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Jul 11, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    yaani wee una maswali kama fomu wani, ina maana hata tabia au sifa za mke unayemtaka hujui ziweje?

    Umeishi dunia gani?
     
  15. piper

    piper JF-Expert Member

    #15
    Jul 11, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 3,260
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ndugu yangu sidhani kama kuna kigezo cha moja kwa moja cha kuangalia no hard n' fast rule cha muhimu ni kujitahidi kumsoma tabia na kuufuata moyo wako, kipendacho moyo.................?
     
  16. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #16
    Jul 11, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mnh ulikuja na topic utajuaje kusex na wewe hujawahi kufanya,na sasa hivi utajuaje tabia za mke, kwani una miaka mingapi tusije tukawa tunakukomaza bureee:sleepy:
     
  17. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #17
    Jul 11, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Piga mimba kwanza ndo utajua kama anakufaa au hakufai
     
Loading...