Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nitajie serikali ya Chadema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mzeelapa, Jan 10, 2011.

  1. m

    mzeelapa JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 988
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Kama Dr. Slaa angeshinda katika kura za urais serikali yake ingekuwaje kwa kufuatana na katiba iliyopo sasa?? Kama kuna mwana JF alikuwa na fununu basi ajimwage hapa. (Maana ingebidi achague serikali halafu ufuate mchakato wa kuandika katiba mpya). Mnakumbuka idadi ya wizara ambazo alisema ataziunda, hebu nisaidieni kuwapanga mawaziri kutokana na wabunge wa CDM waliopo sasa, halafu wakuu wa mikoa, wakuu wa wilaya, halafu......!!

    Help me to imagine, Kwa matokeo yaliyopita, je urais ingeshinda CUF (Mawaziri 90% wangetoka ZNZ!), TLP, Just put wale waliogombea urais!!!!!!!!!!! Serikali zao zingeundwaje????
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,221
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    wizara 16
     
  3. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #3
    Jan 10, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,221
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    kwa kuwa ingekuwa bado katiba ya zamani(hii iliypo) that means mawaziri wangetoka bungeni kama
    PM....
    sheria-Tundu Lisu
    Elimu...
    Afya....
    Nishati...
    Kilimo....
    Maji
    Ujenzi...

    hebu nisaidieni hapo
     
  4. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #4
    Jan 10, 2011
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,957
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 280
    Ukisha wafahamu then what?
     
  5. L

    LAT JF-Expert Member

    #5
    Jan 10, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    cheap propaganda
     
  6. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #6
    Jan 10, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,565
    Likes Received: 2,023
    Trophy Points: 280
    mfano jk avunje baraza la mawazili,unaweza kunitajia atakao wachagua tena?
    Hebu nitajie;
    1...
    2...
    3...
     
  7. l

    limited JF-Expert Member

    #7
    Jan 10, 2011
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 296
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    swali zuri, mpaka leo nashindwa kuelewa iwapo chama kingine zaidi ya ccm kikashinda uraisi tanz bara, zanzibari na muungano utakuwaje?
     
  8. K

    KERENG'ENDE JF-Expert Member

    #8
    Jan 10, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 398
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Haya sio mahitaji ya wa Tanzania kwa sasa.......
     
  9. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #9
    Jan 10, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    huo ndo unafiki..................kuwa mpole utawafahamu 2015 CDM itakaposhika hatamu
     
  10. A

    Aikaotana JF-Expert Member

    #10
    Jan 10, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 200
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    simple quest. simple ans. Inafahamika kuwa SI cdm wala cuf wana capacity in terms of man power ya kuunda serikali kwa sasa. Nashangaa wengine mnajitia hmuelewi hilo kwanushabiki wenu bila kutumia akili, hamjui kuwa serikali ya cdm ingejaa wana ccm?
     
  11. s

    seniorita JF-Expert Member

    #11
    Jan 10, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 674
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ama kweli "GREAT THINKERS",
     
  12. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #12
    Jan 10, 2011
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Subiri baraza la mawaziri kivuli Bunge likianza
     
  13. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #13
    Jan 17, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    habari ndo hiyo
     
  14. M

    Mwan mpambanaji JF-Expert Member

    #14
    Jan 18, 2011
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 467
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Maliasili utalii na mazingira EPHATA NANYARO,huyu ni diwani mdogo kuliko wote tz,na alishinda kwa kishindo kata ya levolosi arusha mjini,ni msomi mzuri wa elimu ya mazingira na utalii,angeteuliwa mb
     
  15. Maishamapya

    Maishamapya JF-Expert Member

    #15
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    That is a smart answer to such a "propagandist"
     
  16. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #16
    Jan 18, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mkuu ulikuwa wapi kipindi cha uchaguzi?mbona Jf tulikuwa na thread nyingi za safu ya mh.slaa? Pili Tz tupo mil41 na ushee unadhan dr.slaa angekosa wasomi? Mbona ccm ina wabunge na mawaziri kuanzia darasa la nne,la saba mpaka maprof? Hata kawe peke yake inatosha kuunda serikali. Au mpaka wawe masupastaa,wajulikane ndo waunde sirikali?nashindwa kukushangaa!
     
  17. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #17
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,583
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Hatutaki mambo ya kufikirika, mnakuwa na akili ya kuwaza vitu vyepesivyepesi na vya kijinga
     
  18. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #18
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,782
    Likes Received: 511
    Trophy Points: 280
    Usiwe na haraka! subiri 2015!
     
  19. t

    tufikiri Senior Member

    #19
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 156
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Yaani katika matatizo yote ya nchi yetu yanayohitaji ufumbuzi hujayaona, ndio
    ukaamua kuamka na hili?Kweli hii ni Tanzania zaidi ya uijuavyo.
     
  20. Ng'azagala

    Ng'azagala JF-Expert Member

    #20
    Jan 18, 2011
    Joined: Jun 7, 2008
    Messages: 1,239
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    PM Mbowe
     
Loading...