Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nitainukaje??

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Ligogoma, Mar 8, 2011.

  1. Ligogoma

    Ligogoma JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2011
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 1,854
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    Habari wana JF?

    Nina kampuni yangu nimeisajili kila kitu, ilikuwa vizuri kimtaji kabla ya kuiacha na kwenda kutafuta elimu zaidi. Gharama na maendeleo ya shule yote nilikuwa natoa kwenye kampuni kitu kilichofanya nimalize masomo but na kampuni nayo imeyumba sana!!

    Najaribu kuwaza nitajinyanyua vipi maana hata kazi bado sijapata na nahitaji mtaji niendeleze kampuni yangu!!

    Nimeisajili kwa usambazaji wa computer, nilikuwa nauza computer saana!!

    Asanteni saana
     
  2. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    jaribu kwenda bank wakupe mtaji uweze kuinuka tena mkuu
     
Loading...