Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nitagombea Igunga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by WILSON J, Jul 15, 2011.

  1. WILSON J

    WILSON J Member

    #1
    Jul 15, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeamua kutangaza nia yangu mapema nitagombea kupitia chama changu cha CCM katika jimbo lililo wazi la igunga. naomba mniunge mkono wa JF Kidumu chama milele daima. CCM
     
  2. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    takataka
     
  3. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ..Who are You?. i mean your Curriculum Vitae pls
     
  4. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,089
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Kura kama kura siyo tatizo tunaweza kukupa lakini mwaga sera zako jinsi utakavyo wasaidia wana Igunga. kwasasa unafanya nini? unataka kuingia kwenye siasa kama biashara au kama kuwasaidia wananchi wa Igunga? Ebu nishawishi basi nikusaidie kupiga debe.

    Swali lamsingi: wewe ni Willy wa USA au ni nani? maana naona Id yako ni ya jana.Inaonekana umeona aibu kupost kwa Id yako ya zamani.
     
  5. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Umetokea wapi wewe?Au .....Ngoja nisiseme,umeiudhi sana!
     
  6. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #6
    Jul 15, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Nini kinakusukuma kugombea Ubunge, ni mshahara na marupurupu manono wanayolipwa wabunge au ni uchungu ulionao kwa maskini wa Tanzania? Jee utateteaje maskini wa Tanzania kama vile kupanda kwa bei ya mafuta ya taa wakati wanaofaidika na biashara hiyo ndio watakaokusaidia kugharamia kampeni zako?
     
  7. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #7
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    posho monger!
     
  8. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #8
    Jul 15, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wewe nani?utaifanyia nini igunga?unasema nini kuhusu rostam,je ashitakiwe?
     
  9. K

    Kanda ya Ziwa Member

    #9
    Jul 15, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Tayari Igunga tunaye Mh Mbunge tena toka CDM sasa wewe nani tena
     
  10. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #10
    Jul 15, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    KAMA UNATAKA UBUNGE IGUNGA KWA TIKETI YA CCM LAZIMA UWE MUIRAN,OTHERWISE HAMIA CHADEMA TUKUPIMe
     
  11. FDR.Jr

    FDR.Jr JF-Expert Member

    #11
    Jul 15, 2011
    Joined: Jun 17, 2008
    Messages: 1,264
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Dr.kafumu anarudi kugombea kupitia ccm
     
  12. Igabiro

    Igabiro JF-Expert Member

    #12
    Jul 15, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Acha siasa zako za matope..kwanza jiweke hadharani ndio utambie sisi wana JF tukuunge mkono, sasa jina kapuni unategemea nini?
     
  13. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #13
    Jul 15, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    gud unafaa sana kuwa mgombea kivuli
     
  14. M

    Marytina JF-Expert Member

    #14
    Jul 15, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hilo jimbo si la watanzania asilia ni la wasomali na wairan
     
  15. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #15
    Jul 15, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    IGUNGA WANATAKA M CCM MWEUPE,MUIRAN,MUHINDI AU SHOMBESHOMBE ILA KAMA U MWEUSI NJOO CHADEMA TUKUPIMe
     
  16. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #16
    Jul 15, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Crap!!
     
  17. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #17
    Jul 15, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    kichwa chako kinafanana na AVATAR yako
     
  18. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #18
    Jul 15, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,451
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    FYI RA would be more than happy jimbo la Igunga liende kwa upinzani..watch this space.
     
  19. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #19
    Jul 15, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,731
    Likes Received: 1,857
    Trophy Points: 280
    Kigumu milele daima!!
     
  20. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #20
    Jul 15, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 135
    Kafumu ni corrupt hatapita kwa Chadema maana uozo wake wa madini uko wazi .Jamaa ana majigambo pia sana na hata utu kwa wapiga kura anajisikia mno .Namfahamu huyu jamaa .
     
Loading...