Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nitafutieni kazi jamani watanzania wenzangu

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mage, Sep 5, 2009.

  1. M

    Mage Member

    #1
    Sep 5, 2009
    Joined: Sep 2, 2008
    Messages: 42
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naitwa Consolata ni msichana wa umri wa miaka 24,nina certificate ya forest kutoka chuo cha kimoja Moshi, nimetafuata kazi kwa mda wa mwaka sasa sijapata,ni kweli elimu yangu ni ndogo sana lakini ndo uwezo wangu ulipoishia kwa sababu nimejisomesha mwenyewe na wazazi wangu hawajiwezi,
    Wanajamii nisaidieni nipate hata pa kuanzia vilevile sichagui kazi endapo ni ya halali.
    Natanguliza shukrani za dhati.
     
  2. K

    Kituko JF-Expert Member

    #2
    Sep 5, 2009
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,955
    Likes Received: 1,096
    Trophy Points: 280
    POLE SANA Conso, kweli inauma, lakini penye wengi pana mengi, nadhani kwa sababu kwa sasa hauchagui kazi ili mradi iwe halali basi natumaini umeingia sehemu muafaka na utapata shughuli tu
     
  3. M

    Mage Member

    #3
    Sep 5, 2009
    Joined: Sep 2, 2008
    Messages: 42
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ameen Ntashukurusana
     
  4. muwaha

    muwaha JF-Expert Member

    #4
    Sep 5, 2009
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    please your phone number ???
     
  5. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #5
    Sep 5, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,849
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Usiianike phone number yako hapa naomba umtumie kwa Private message.
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Sep 5, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Dada hebu nitumie CV yako kwenye PM yangu!
     
  7. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #7
    Sep 6, 2009
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    nakusaidia hivi dada yangu.

    njoo, au andika barua kwa kampuni ya Greenresources limited ambayo ni kamuni mama ya saohill industries iko iringa mafinga. anuani ni 55 mafinga, au tuma email kwa mkurugenzi wa kampuni anaitwa sangito sumari ,email yake ni sangito.sumari@greenresources.no
    njia nzuri ni kutuma email huyu MD atakusililza ni mtu mwelewa sana, wahi mapema.
    mimi ni mwajiliwa kampuni hii kama IT Manager.email yangu ni maleges@yahoo.com
    namab yangu ya simu ni 0756876634.website ya kampuni ni www.greenresources.no

    fanya hivyo dada yangu
     
  8. M

    Malila JF-Expert Member

    #8
    Sep 6, 2009
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Mkuu heshima mbele,umemsaidia pakubwa sana,nyie greenresources ni jirani zangu kule ------. Hapa ajitahidi mwenyewe, Conso usisahau kumwomba Mungu na kumwombea Edson.
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Sep 6, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,177
    Likes Received: 5,716
    Trophy Points: 280
    Weka picha yako kwanza.
     
  10. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #10
    Sep 6, 2009
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    kampuni hii ni ya kimataifa na sasa wana miradi mingi kwa tanzania, uganda,zambia,sudan, na mozambiqe ambako ndiko shighuli nyingi zimeanzishwa, fungua hiyo website utajua mengi juu ya kampuni hii na shughuli zake www.greenresources.no
    usichelewe sana kutuma maobi yako,
    fata maelekezo niliyokupa, tuma leo weekend kesho atakushughulikia.
     
  11. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #11
    Sep 6, 2009
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mkuu Malila,
    Heshima mbele. Bado nafanyia kazi ile idea ya misitu. Asante kwa updates kwenye email. Natambua mchango wako mkuu na moyo wako wa kuopen up opportunities kwa wengine.

    Mkuu Edson,
    I wish to pay a visit to your place nipate kujua zaidi ya mambo ya misitu.
     
  12. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #12
    Sep 6, 2009
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    karibu sana mkuu, sisi tupo kama kawaida na sasa tunazidi kuexpand, tunafunga kiwanda kipya cha kisasa (hew saw) ambacho ni computerised.
    karibu sana mkuu
     
  13. M

    Malila JF-Expert Member

    #13
    Sep 6, 2009
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Poa mkuu. Misitu inalipa sana. Sema tu mitaji inasumbua lakini ilitakiwa huyu dada tumpe mtaji ili aanze hizi shughuli kibnafsi. Nasema hivi kwa sababu kuna vijana wangu ambao wana-nursery za miche na wanasumbua sana sasa hivi ktk biashara hii ya misitu.
     
  14. Ngida1

    Ngida1 JF-Expert Member

    #14
    Sep 6, 2009
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 555
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Wewe ni Nyani kweli!!!
    Mtu anatafuta kazi wewe unataka picha ya nini? Kwani kakwambia anatafuta rafiki wa kalamu????
    Kama unatafuta mchumba basi Nyani tueleze na tutakusaidia pia!!!
     
  15. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #15
    Sep 6, 2009
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    another great thinker?????!!!!
    kweli akili za nyani hizi!
     
  16. MNDEE

    MNDEE JF-Expert Member

    #16
    Sep 6, 2009
    Joined: Jul 10, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0

    Andaa vizuri resume/cv yako na cover letter hasa kwa vile hii kampuni ni ya nje, unaweza tumia google kuangalia sample resume kwenye area yako. All the best.
     
  17. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #17
    Sep 7, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,177
    Likes Received: 5,716
    Trophy Points: 280
    poa nisaidie !!
     
  18. Chibidu

    Chibidu JF-Expert Member

    #18
    Sep 7, 2009
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 378
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Huo ni moyo wa kishujaa dada. Hongera kwa ujasiri na pole kwa kujihangaikia maisha yako. Ni kweli unapokuwa na shida usiogope kuomba watu wakusaidie kutatua matatizo yako. Wengine wanaficha matatizo yao badala yake wanaishia kwenye kuambukizwa magonjwa, na ndio unakuwa mwisho wa ndoto zao. Pole sana Mungu amesikia kilio chako. Angalizo ni kuwa makini na masharti ya kutatuliwa shida zako. Watu kama hawa hapa chini hata wakikupa kazi bure jiulize mara tatu kabla hujakubaliana nao.

     
  19. Ramthods

    Ramthods JF-Expert Member

    #19
    Sep 7, 2009
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 496
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Pole sana dada angu. JF ni community nzuri sana yenye kupenda kusaidiana, I hope hutatoka bure!

    Niambie, line yako ni ya Tigo, Zain au Zantel etc .. ntakutumia air time kwenye PM, hope itakusaidia kwa mawasiliano zaidi katika tutafuta kazi.

    Pia, nimeambatanisha hichi kitabu kinaitwa "Write a resume that generates results", hope kitakuwa msaada kwako na wana JF wengine kama kilivyonisaidia mimi hapo awali.

    View attachment Write a resume that generates results.pdf

    All the best
     
  20. GP

    GP JF-Expert Member

    #20
    Sep 7, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mkuu ulirudi lini toka Oslo Norway??
    isije ikawa changa la macho binti wa watu.
     
Loading...