Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nitafuta title(Topic) ya kufanyia Utafiti katika fani ya Public Administration

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by kimboka one, Jul 23, 2012.

  1. k

    kimboka one JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 23, 2010
    Messages: 736
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Wadau ninaomba mnisaidie kupata topic ya kufanyia utafika kwa mwanafunzi anayefanya masters in Public Administration katika mazingira ya Tanzania,nina ndugu yangu anaumia kichwa sana na kwakua utafiti ni kusaidia jamii basi nikaona nilete hapa kwa wanajamii watupe mawazo.
     
  2. C

    CAY JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Huyo ndugu yako si ndiyo anafanya utafiti?Sasa kama haoni tatizo ambalo anataka kulifanyia study inakuwaje?Mimi nikimpa topic ataliona tatizo hilo kama mimi ninavyoliona?
     
  3. Manyi

    Manyi JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 3,254
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mkuu, tupo tupo tupo, hizo ni kazi zetu mkuu, tuna taarifa zako hapa, manyiri.manyi@gmail.com nikupe maujanja!
     
  4. jamiif

    jamiif JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 2,417
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    sasa si umpe jamani unamkabia ili iweje? mpe tu!
     
  5. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #5
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,619
    Likes Received: 978
    Trophy Points: 280
    Nampa topic ya bure:Rushwa inavyo didimiza utmishi wa Umma.
     
  6. k

    kimboka one JF-Expert Member

    #6
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 23, 2010
    Messages: 736
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    asante
     
  7. K

    Kidzude JF-Expert Member

    #7
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 1,775
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    ''Kutojua suluhisho la kutatua tatizo la ajira nchini Tanzania'' ndio topic
     
  8. C

    CAY JF-Expert Member

    #8
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
     
  9. k

    kimboka one JF-Expert Member

    #9
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 23, 2010
    Messages: 736
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    ukiona wewe ni tatizo pia maana tatizo si jambo la kuonwa na mtu mmoja
     
  10. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #10
    Jul 23, 2012
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,102
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kimboka napata shaka na uwezo wa huyo ndugu yako hasa darasani, aliwezaje kujisajiri kwa shahada ya uzamili bila kuwa na malengo? au ndio hayo mambo ya kusema mradi tu awe na Masters degree! mwambie aumize kichwa yeye mwenyewe ndio itanoga, maana hapa si kupata title tu hoja hapa ni kuielewa hiyo title na kuitendea haki, sasa kama sio yeye atakayeiibua kitakachofuata atakuomba uje tena JF kuulizia Objective na Methodology ya hiyo title!
     
  11. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #11
    Jul 23, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 8,184
    Likes Received: 1,098
    Trophy Points: 280
    Nina imani kama atakuwa "CURIOUS" na mwenendo wa utekelezaji wa shughuli katika Public Administration ya nchi hii, basi ni hakika atapata topic.

    Nadhani kwa level ya masters anatakiwa aibuke na topic kama hamsini hivi katika Public Administration hivyo wadau wamsaidie kuchambua ni hii more relevant kufanyiwa kazi.
     
  12. b

    bob68 Member

    #12
    Jul 23, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hayo ni madhara ya claiming dasarani,kama mtu unasoma kuelewa kweli uwezi kosa topic we mwenyewe,acha kumlemaza huyo ndugu ndo yaleyale akikaa kazini anataka kufanyiwa kila kitu na kusaini mikataba mibovu,Watz ndo tatizo tusimlumu mtu!!
     
  13. Kingmairo

    Kingmairo JF-Expert Member

    #13
    Jul 23, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 4,813
    Likes Received: 875
    Trophy Points: 280
    Claiming ndo nini na wewe?
     
  14. a

    andreakalima JF-Expert Member

    #14
    Jul 23, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 1,675
    Likes Received: 545
    Trophy Points: 280
    Huyo ni ndugu yako au DEMU WAKO unataka kumfanyie Dissertation maana ukute wewe ndo unajidai kipanga kwa demu kumbe mweupe tu kichwani then unakuja tukusaidie. Anyway, kama kweli unahitaji msaada ni-PM au niandikie e-mail andreakalima@gmail.com but na wewe/huyo ndugu yako lazima ashiriki kutengeneza usifikiri nitakufanyia kila kitu Bro.
     
  15. paty

    paty JF-Expert Member

    #15
    Jul 23, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    naweza hata nikampata title na executive summary , akashindwa kufanya utafiki kwani yeye mwenyewe hajui anataka kufanya nini, anaomba msaada wa wenye kuona matatizo ya jamii yako, kweli wasomi wa siku izi, ni noumaa,
     
  16. S

    Sibhonike Senior Member

    #16
    Jul 26, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 156
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Digrii za bongo bana, yaani matatizo yote katika 'PA' hayaoni?
    So, hata ukimuuliza alisoma courses zipi?, sidhani kama atakumbuka.
    Baada ya hapo, asubiri kuajiriwa...
     
  17. Capital

    Capital JF-Expert Member

    #17
    Jul 26, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 962
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    jamani watu wengine! mwambie huyo ndugu yako hastahili hiyo masters degree kama hata title hawezi kutengeneza. nimeamini sasa nji hii haiwezi kuendelea kwani watu wengi ambao wanadai kuwa na kisomo hawana uelewa. tujihadhari na makahaba wa elimu.
     
Loading...