Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nitafurahi Kikwete akipelekwa mahakamani The Hague

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Sep 3, 2012.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,975
    Likes Received: 5,092
    Trophy Points: 280
    What goes around comes around, hii ndio kanuni inayo endesha dunia, licha ya kuwa haipigi kelele. Tumesikia mauaji ya kutisha yanayofanyika kila siku sehemu mbalimbali CHADEMA wakusanyikapo. Kibaya zaidi amiri jeshi mkuu amekaa kimya, amefumba mdomo, macho, pua na masikio yake. Raisi hataki kufungua mdomo wake ili kuwakemea vijana wake, ambao yeye ni mwajiri wao mkuu.
    Hataki macho yake yaone maovu na mauaji wayafanyayo vijana wake shupavu wa POLICCM.

    Macho yake yamekuwa hayaoni damu inayomwagika. Tv zinaonyesha yeye haoni. Damu za Watanzania zinamwagika, zinatoa harufu kali ya damu, Kikwete pua zake hazinussi. Zimelevywa na harufu ya marashi ya Gucci. Wananchi wanaangamia, yeye kakaa kimya, labda yuko bize na kuomba appointment na masupastaa wa Marekani akapige nao picha..

    Kwanini Kikwete hataki kumaliza tatizo hili la wimbi la mauaji yanayo fanywa na Polisi?Au ni yeye ndio anayewatuma?? Nitafurahi sana Kikwete akipandishwa kwenye mahakama ya kimataifa ya The Hague. Kikwete ni mkandamizaji wa demokrasia na ni mkiukaji wa haki za binaadamu.

    Kikwete hatakiwi kuishi Magogono, sehemu pekee anapotakiwa kupelekwa akaishi ni kwenye gereza la mateso la Guantanamo Bay Cuba.
     
  2. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Bujibuji umenikuna hapa. Hichi kijamaa kinapaswa kikanyee debe Guantanamo. Ukiachia mbali mauaji kiliingia madarakani kwa kuiba pesa yetu kwenye ujambazi wa EPA. Laiti tungewapa upinzani serikali ili Kikwete, Mkapa na Mwinyi washughulikiwe vilivyo ili uwe mfano kwa wengine. Kuna kipindi natamani atokee kichaa mmoja mwenye magwanda awafanyizie na kuwaramba shaba wote kudaadeki.
     
  3. s

    sugi JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Daa,sure!!
     
  4. S

    SAIDALI Member

    #4
    Sep 3, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    chuki binafsi
     
  5. S

    SAIDALI Member

    #5
    Sep 3, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna mtu napenda mtu auliwe na ni kosa kuua binadam mwenzako katika dini zote. chadema tafteni njia nyingine kuchua nchi si kila siku maamdamano , watz wengi hatuna kazi inapotokea maandamano wengi tunaenda kwa nia tofauti. serikali ina chenga nchi ninyi kila siku kashfa na chuki zimewatawala. dr slaa umeacha dini unakimbilia siasa nafikiri ingekuwa bora ungekuwa unazunguka kutangaza dini ndo kazi yako.
     
  6. t

    thatha JF-Expert Member

    #6
    Sep 3, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Na hawa viongozi wa vyama wanaosababisha vurugu hadi kufikia Polisi kutumia mabovu wao watapona?
     
  7. t

    thatha JF-Expert Member

    #7
    Sep 3, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Yap, nadhani kuna haja ya CDM kutumia njia nyingine za kujipatia umaarufu, kwani kufungua tawi lazima waitishe mikusanyiko ya watu wengi?
     
  8. t

    thatha JF-Expert Member

    #8
    Sep 3, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Hizi vurugu haziwezi kumpeleka mtu the hague, labda kama hatujui maana ya mahakama hiyo, cha msingi tu hawa viongozi wa vyama vya siasa watambue kuwa siasa hizi zinazopelekea hata damu za watu kumwagika siyo nzuri na hata vikiingia madarakani haviwezi kutawala kwa amani.
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Sep 3, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Jadema ni dini mpya ama jina la server?
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    Sep 3, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Yuko wapi Mtikila?
     
  11. S

    SAIDALI Member

    #11
    Sep 3, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe utaishi milele
     
  12. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #12
    Sep 3, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Usi kariri kuwa The Hague hupelekwa ma Rais Pekee, Rejea Congo na Kenya ( wapinzani wachochezi) utagundua milango iko wazi kwa yoyote, usije shangaa Padri jangili wa wake za watu au Makengeza Disco Joker mmilik wa Madanguro akanyea Debe Uholanzi!
     
  13. m

    majebere JF-Expert Member

    #13
    Sep 3, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,188
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Wabongo tangia wajue the hague basi imekua ndio mahakama ya tarafa. Mimi naona hata vibaka sasa tuwapeleke huko.
    JK atabaki hapo hapo ikulu, ni jamaa zako ndio wataonja magereza, Slaa tulikua tunamuona mzee na atateseka huko jela lakini naona umefika wakati akapumzishwe huko.
     
  14. S

    SAIDALI Member

    #14
    Sep 3, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tishio? awadanganye wengine tunamjua viruri kabla yako, wengine tutajua ccm hawapo 100% rite lakn mambo yame change na mengi wamefanya na still wanaendelea kuendeleza nchi. sasa chadema kila siku lawama yani hakuna zuri la serikali hata 1 mnalosema? zaid ya kukosoa?
    nakubali chadema imesaidia kuleta mabadilko but si kila kitu kinachofanywa cha serikali ni kibaya.
     
  15. S

    SAIDALI Member

    #15
    Sep 3, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mtu mzima huyo mchukulieni tu
     
  16. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #16
    Sep 3, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,791
    Likes Received: 1,276
    Trophy Points: 280
    Na AFIWE KABISA! Ma mtu mengine bhana....
     
  17. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #17
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,975
    Likes Received: 5,092
    Trophy Points: 280
    Matawi ya vyama hayafunguliwi chumbani
     
  18. M

    Mzee wa fund JF-Expert Member

    #18
    Sep 3, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 520
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    chuki?Kivipi.Tazama mambo yanayo endelea Tanzania.Mimi ninaimamani kuwa watumiaji wa JF ni GREAT THINKER.Sasa hoyo mambo ya chuki yanatoka wapi mkuu.
     
  19. S

    SAIDALI Member

    #19
    Sep 3, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuuwa ni dhambi nzito sana na kutii sheria ni lazma kwa manufaa kwa wote.
     
  20. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #20
    Sep 3, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hivi kuna jangili zaidi ya yule anayenyamazia maovu makubwa kama mauaji ya raia wasio na hatia? Humu jf watu wana ubongo wa kila aina!
     
Loading...