Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nitafikisha Miaka Mitano Kama Memba wa JF

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Kichuguu, Sep 23, 2011.

  1. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #1
    Sep 23, 2011
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,946
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180
    Katika wiki tatu zijazo nitakuwa nafikisha umri wa miaka mitano kama mwanachama hai wa JF. Nilijiunga rasmi tarehe 10 October 2006, na katika kipindi chote cha uanachama wangu wa JF, nimeshughudia JF ikipanda sana na kujitofautisha sana na forums na blogus nyingine nyingi kama kisima cha mawazo ya kina, na vile vile chanzo cha habari nyeti zinazohusu mstakhabali wa nchi yetu.

    Naomba mnipongeze kwa persistence yangu ya kuendelea kuwa mwanachama HAI wa JF miaka yote hiyo wakati kuna memba wengi sana kama Nungwi, Tibwilitibwili na wengineo wengi waliokwisha toweka hapa.
     
  2. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,092
    Likes Received: 1,116
    Trophy Points: 280
    hongera ..... man
     
  3. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hongera sana na asante kwa michango yako iliyotukuka
     
  4. Anheuser

    Anheuser JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 1,963
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Ulishamburuza Pius Msekwa mbele ya mahakama za Nebraska?

    Au ni yale ya kupeana siku saba za kuombana misamaha halafu jiiii!
     
  5. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,172
    Likes Received: 9,872
    Trophy Points: 280
    Hongera sana Mkuu, miye ni mmoja wa wale wanaopenda michango yako ambayo imekuwa na kiwango cha juu kwa miaka yote tangu nilipoanza kusoma mabandiko yako mbali mbali.
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Sep 23, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,678
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Hongera sana mkuu...
     
  7. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #7
    Sep 23, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hongera sana!
     
  8. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #8
    Sep 23, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hongera mkuu
     
  9. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #9
    Sep 23, 2011
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hongera Mkuu, aidha binafsi nilishafikisha miaka mitano mwezi mmoja uliopita...
     
  10. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #10
    Sep 23, 2011
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hongera Kibunango na Kichuguu.
     
  11. M

    Mbalamwezi JF-Expert Member

    #11
    Sep 23, 2011
    Joined: Sep 30, 2007
    Messages: 794
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Hongera sana wakuu Kichuguu, na Kibunango...na sijawasoma miezi ya hivi karibuni...wapi Icadon? Wapi FMS na wengineo jamani?
     
  12. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #12
    Sep 23, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,601
    Likes Received: 1,325
    Trophy Points: 280
    Hongera sana.
     
  13. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #13
    Sep 23, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mjomba Kichuguu hongera :hail:
     
  14. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #14
    Sep 23, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Na wewe nawe, ukiona kichaka tu..truth is michango yako haina kina..:)
     
  15. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #15
    Sep 23, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    dah hongera sana kama ni mtoto keshaanza la kwanza.Naomba experience ban ushapigwa mara ngapi?
     
  16. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #16
    Sep 23, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hongera sana mkuu, na hii signature yako imekuwepo kwa kipindi chote hiki
    Bila shaka wakongwe wengine waliokimbia jamvi kwa kushindwa kuhimili makali ya kampeni za 2010 watarudi tuendeleze libeneke. FMES Mzee wa dataz uko wapi?
     
  17. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #17
    Sep 23, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hakuna sababu ya kupongezana hapa!!ni taarifa ametoa timemsikia full stop!
     
  18. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #18
    Sep 23, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    na zeeka sasa mtandaoni umekula age..
     
  19. N

    NYAMLENGWA Member

    #19
    Sep 23, 2011
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kichuguu na kibunango hongeren sana'endeleen kuwatia moyo wanajamii wachanga
     
  20. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #20
    Sep 24, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Hongera sana, nitakununulia azam cola.
     
Loading...