Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nitafika tu...!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mhafidhina, Feb 1, 2011.

  1. Mhafidhina

    Mhafidhina JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 548
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Harakati za kutafuta maisha...!

    Tutafika tu.JPG
     
  2. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  3. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    we all have the same destination.......tutafika tu!
     
  4. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #4
    Feb 1, 2011
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Kweli mkuu, siri ni kutokata tamaa; tutafika!!!
     
  5. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #5
    Feb 2, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Huu ni upunguani maana angeweza kurudia mzigo mwingine baada ya kufikisha wa kwanza.akili ka kifungo cha shati.
     
  6. LD

    LD JF-Expert Member

    #6
    Feb 4, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Marufuku Marufuku kukata tamaaaa,
    Marufuku Maruku kukata tamaaa,
     
  7. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #7
    Feb 4, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mtaji wa masikini ni nguvu zake mwenyewe!
     
  8. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #8
    Feb 6, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Anatoka mbali sana mwendo wa masaa 2 kufika sokoni, akifika atamuachia nani pale kwa wajanja na akirudia atakuja kuuza saa ngapi?
    Huyu utakuta ana mke na watoto, kwa vile haki sawa kwa wote, mke wake naye angebeba vivyo hivyo kuongeza kipato cha familia!
     
  9. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #9
    Feb 6, 2011
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    sasa mbaya baada ya mahangaiko yote wanakuja wale wanaojiita wa mujini wanauchukua muzigo wote na kudai haparuhusiwi kufanya biashara
     
  10. M

    Mkorintho JF-Expert Member

    #10
    Feb 7, 2011
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 348
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kama pato litokanalo na jasho hilo linafika walau katika familia yake, heri na iwe juu yake isije kuwa mkwanja wote waishia kwa Mama Nipimie, watoto wanapiga miayo tu nyumbani.
     
  11. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #11
    Feb 7, 2011
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Utafika ingawa utachelewa!
     
  12. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #12
    Feb 7, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mh!maisha yanabana kweli kweli!!
     
  13. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #13
    Feb 7, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kufika ni Strategy wala sio Juhudi

    Juhudi bila Maarifa ni KAZI BURE.
     
Loading...