Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nitaendelea kupinga kitendo cha TBC1 kinachoendelea kufanywa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by jnuswe, Jun 11, 2011.

  1. j

    jnuswe JF-Expert Member

    #1
    Jun 11, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,271
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    The media is too bias to the ruling party, habari kutoka magazetini wanakuwa na magazeti mengi , kuanza kusoma lazima waanze na habari leo then uhuru, aliyesoma habari za vichwa vya magazeti leo ni aibu tupu.

    Unajua unaposoma vichwa vya magazeti ni kuwahabarisha watu wajue yaliyomo katika magazeti ya siku husika sasa inapotokea kupotosha hapo sijui taaluma ya waandishi wa habari ndivyo ilivyo au ni kupotosha maksudi.

    Leo nimemfuatilia kwa karibu mchambuzi wa magazeti , amesoma jinsi mh. mkulo alivyomjibu mh. zitto kuhusiana na suala la posho za vikao, habari iliyokuwa kwenye gazeti la uhuru na habari leo mahudhui yake yalikuwa yanafanana lakini si sawa na ilivyokuwa kwenye gazeti la Mwananchi na Tanzania Daima.

    Mchambuzi amenisikitisha sana ilipofika zamu ya kuchambua yaliyojiri kwenye gazeti la Mwananchi na Tanzania Daima akasema ni yaleyale tuliokwisha kusoma katika magazeti yaliyotangulia, this is no fair, you are praying a dirt game, lindeni sana taaluma yenu kuliko ushabiki, mnaogopa kufukuzwa mbona kazi zipo nyingi mahali kwingine?
     
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    Jun 11, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Wala usihangaikee sana hakuna mwananchi wa kuswagwa kama ng'ombe siku hizi, pumba na mchele unafahamika. Naomba nikujuze tu TBC1 wanafanya mambo mengi sana kwa mazoea bila kuweka uwiano wa utoaji habari, ni kama umekuwaa mdomo wa serikali indirect.
     
  3. M

    MPG JF-Expert Member

    #3
    Jun 11, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hi si TV ya kuangalia ni yawana wa CCM SI TENA TV ya TAIFA kama tunavyojua,watanzania wote waache kuiangalia waangalie ITV.
     
  4. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #4
    Jun 11, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Washukuru kuwa na mitambo mizuri ambayo hata ukiwa na antenna ya Chadema unaipata vinginevyo watu ingekuwa upatikanaji wake ni shida basi tena ni ingekiuwa haitazamwi kabisa labda mkurungenzi wake, familia ya JK na wafanyakazi basi.
    Ikifa na Original Komedi ndiyo itakuwa janga lingine,
     
  5. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #5
    Jun 11, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkurugenzi mpya wa TBC Mshana wakati anashika hatamu za uongozi wa shirika hilo alisema habari zitakazotangazwa na chombo hicho ni zile tu zenye kuimarisha na kudumisha mshikamano wa taifa. Inavyoelekea,kwa tafsiri ya TBC habari za aina hiyo ni zile tu zinazojenga CCM na serikali yake.
     
  6. p

    politiki JF-Expert Member

    #6
    Jun 11, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    wakati hosni mubarak alipoondolewa madarakani TV za seriakli zilikuwa live zikitangaza ushindi wake dhidi ya waandamaji kwahiyo hawa ni siafu
    wanaangalia njia gani waende nao wanpelekwa huko huko utawala ukibadilika utaona nao kama majua wanacheza ngoma nyingine kwahiyo
    usishangae sana kwani muda wao utakwisha siku moja.
     
  7. M

    Mngendalyasota Senior Member

    #7
    Jun 11, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa bahati mbaya TBC 1 hawasomi alama za nyakati, aina ya Watanzania wa leo ni tofauti na wanavyodhani. Itawagharimu kwa kudharauliwa na wao kuonekana ovyo.
     
  8. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #8
    Jun 11, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    Mimi nilishaacha kuitazama hiyo stesheni. Natazama Mlimani TV na ITV tu
     
  9. Zed

    Zed JF-Expert Member

    #9
    Jun 12, 2011
    Joined: Mar 28, 2009
    Messages: 355
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    [​IMG]
     
  10. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #10
    Jun 12, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    umeshaambiwa, tafakari. kisha chukua hatua!
     
  11. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #11
    Jun 12, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,118
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    Tbc ==> Tvt
     
  12. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #12
    Jun 12, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Watatetea chama tawala,watafanya kila mbinu ionekana safi mbele za watu,watatumia nguvu za dola,watatumia hela,ila mkweli akisimama hata akiwa mmoja anaweza akasabaratisha kila ngome zao.
     
  13. MachoMakavu

    MachoMakavu JF-Expert Member

    #13
    Jun 12, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 369
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    pamoja na kuniuma kwamba inaendeshwa kwa kodi yangu, nliacha kuangalia TV hii siku nyingi sana.
     
  14. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #14
    Jun 12, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hivi mtumishi wa umma anatakiwa kuwa mshabiki wa chama fulani kazini. Mbona mshana anaonyesha wazi wazi kuwa ni kada wa CCM. Mimi hii sikubali, kama hatabadilika aondolewe TBC, Tido ashike kwa muda mpaka atakapopatikana mzalendo wa kweli. Tunataka kushindana na aljazira soi redio uhuru. Hawa watu sijui wakoje utafikiri hawakwenda shule. unaipendelea CCM kwa nini hasa. aiseeee!:smash:
     
  15. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #15
    Jun 12, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Hasa joe kihampa, mbaguzi sana utafkiri shetani
     
  16. e

    eedoh05 JF-Expert Member

    #16
    Jun 12, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 582
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ukiangalia TBC1 unaweza vunja kioo cha tv yako kwa hasira, acha usiiangalie, imejaa pumba na uozo kibao wa majalalani.

    Binafsi niliacha kuangalia TBC (TB =kifua kikuu channel 1) muda mrefu, niliacha kusikiliza RTD-redio tanzania mwaka 1992. Niliacha kusoma magazeti ya Uhuru na Mzalendo mwaka 1982. Niliona heri kutopata habari kabisa kuliko kuendelea kudanganywa na kufanywa zezeta. TAFAKARI CHUKUA HATUA
     
  17. notmar

    notmar Member

    #17
    Jun 12, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    tatizo lenu you just think negatively(pessimists) hamna mbele wala nyuma mnadandia tu vyombo vya habari ambavyo si vyenu km mwanahalisi,jamii forum, itv etc.siku wakiwatema na kurudi ccm mtafanyaje? anzisheni vya kwenu.....slaa tv,mbowe radio,kabwe news etc.mtafurahi eeh..............
     
  18. a

    al-karim Member

    #18
    Jun 12, 2011
    Joined: Dec 23, 2009
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pessimists while they are being unfair?!national tv should never be biased!think before u write! Au kwajili ni 'yakwenu' ndo maana mnafanya hivo?
     
Loading...