Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nitadili na magazeti ya udaku

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nyukibaby, Jun 19, 2012.

  1. N

    Nyukibaby Member

    #1
    Jun 19, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hatimaye mama yake wema adai atadili na gazeti lolote litakalo andika habari yoyote ya kumchafulia jina wema sepetu! Akifunguka ndani ya kipindi cha Take One kinacholushwa na clouds tv! amedai amechoka kila cku magazeti kumwandika mwanae kwa iyo gazeti lolote litakalo andika habari yoyote ya kumchafulia jina mwanae yupo radhi kulifikisha mahakamani!
     
  2. B

    Bob G JF Bronze Member

    #2
    Jun 19, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mwanae Wema kachafuka inabidi kwanza umwogeshe kabla hajaenda kotini
     
  3. B

    Bi. Mkora JF-Expert Member

    #3
    Jun 20, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 375
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Mtoto kwa mama yake hakui.
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Jun 20, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,593
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Huyu mama naye anajitafutia umaarufu kupitia kwa mwanae. Anadhani vitisho vyake vinazua nini? Watu wameshamwagiwa tindikali lakini bado hawakomi tu. Amuonye mwanae, kama kweli ana ni nzuri.
     
  5. F

    Froida JF-Expert Member

    #5
    Jun 20, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,995
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Shigongo na Global publishers yake hawafai kwenye jamii hii,shigongo ni tajiri anayetengeneza zaidi ya milioni mianane kwa mwaka kwa kuharibu maisha ya watoto wa wenziwe ,Mama wema komaa naye ,ameendelea kuvuna kwenye maisha ya watu kwa sababu hakuna aliyemshitaki na kuhakikisha anafuatilia kesi
    shigongo amezaa na nina imani kuna kitu kitamtokea kwa watoto wake kama wazazi wengine lilivyowatokea
     
Loading...