Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NIT: Walitoa kazi, je walishaita coz SIJAPATA UPDATES

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mzalendo JR, Aug 1, 2012.

  1. Mzalendo JR

    Mzalendo JR JF-Expert Member

    #1
    Aug 1, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,024
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wadau kuna kazi zilitolewa na hawa NIT (National Institute of Transport) ila hadi leo ni kimyaaaaaaaaa na nimepata taarifa kutoka ndani pale ni kua wako katika mchakato wa KUCHAKACHUA.

    TUFANYEJE?
     
  2. Mr. Wise

    Mr. Wise JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 23, 2012
    Messages: 3,469
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    Duh...Tanzania Yetu.
     
  3. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kama hujaitwa kwenye usaili sijui udahili kalagabaho,watu walifanya usaili au sijui udahili kama mwezi mmoja uliopita so kwa sasa watakuwa wanaita watu kufanya kazi ndugu yangu.Lakini usife moyo kaza boot maana in God we trust na kama hukufanikiwa jua nafasi haikuwa yako maana yako ipo tu hata waende kwa karimanzira riziki yako ipo pale pale cha mhimu usichoke kupambana
     
  4. Mzalendo JR

    Mzalendo JR JF-Expert Member

    #4
    Aug 2, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,024
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hii ya kuchakachua nimeitoa kwa mtu wa ndani aise, kweli ukistaajab ya Musa utakufa na ya Tanzania
     
  5. Y

    YOSAYOSA Member

    #5
    Aug 2, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuchakachua kama kawa toka kwenye siasa mpaka huku na hata daktari atamchakachua mgonjwa,,eeeee Mungu tusaidie wanao tunateseka
     
  6. MAENE

    MAENE Senior Member

    #6
    Sep 5, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwa taarifa za uhakika nilizozipata jana ni kwamba interview walishafanya siku nyingi sana na hawakuita mtu yeyote aliyeomba wasiyemjua(wameita watu wao wa mle mle ndani) na kilichotokea utumishi wamewaagiza tangazo lazima lipitie kwao coz awali walipolitoa halikupitia kwao.kwa maana hiyo hata hao walioitwa kwenye interview hawajaanza kazi mpaka sasa.kwa hiyo endelea kumwomba Mungu watoe tangazo lingine litakalopita utumishi.binafsi sijaelewa mpaka sasa kwa nini vyuo vingine vya serikali matangazo yake ya kazi hayapiti utumishi,huku vyuo vingine vikitangaza pasipo kupitia utumishi wanakataliwa.
     
  7. Tungaraza Jr

    Tungaraza Jr Senior Member

    #7
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 196
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Asante kwa update mkuu, kama walitaka kuita watu wao ni heri wangetangaza kama INTERNAL POSITIONS na sio kututoa roho na kumaliza hela za kupost na pia muda. Ila yatafahamika tu.
     
Loading...