Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nissan x trail mwenye uzoefu nazo msaada

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Gamaha, Nov 20, 2009.

  1. Gamaha

    Gamaha JF-Expert Member

    #1
    Nov 20, 2009
    Joined: Jul 17, 2008
    Messages: 2,383
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    Waungwana heshima mbele kwa wote, Jamani mwenzenu nimepata vihela kidogo nataka kuagiza gari angalau ninayo ipenda, napenda sana nissan x trail lkn sijui kuhusu hizi gari je zina matatizo gani sugu, vipi upatikanaji wa spare parts na gharama za spare parts muungwana yeyote kama anajua hizi gari pls naomba nijue ili nisiingie mkenge, pesa yenyewe nimepata kwa manati sana loh.
     
  2. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #2
    Nov 20, 2009
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Kamanda X-Trail ni gari bomba sana ni imara, fuel efficient, na large space kama unafamilia ni gari worth it. Mie nawashangaa watu wanashabikia Rav-4 but Rav4 2 ndio X-Trail.

    Kinacholalamikiwa ni bei za spare za X-Trail ni expensive but ukifunga spea moja unasahau sasa kipi ununue spea rahisi za rav-4 halafu ukae kila wiki ukibadilisha au ufunge kitu usahau nakuachia mwenyewe ujaze

    kila la kheri
     
  3. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #3
    Nov 20, 2009
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,768
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Dashboard yake sikuipenda....kama trekta bana
     
  4. Abunwasi

    Abunwasi JF-Expert Member

    #4
    Nov 20, 2009
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,357
    Likes Received: 517
    Trophy Points: 280
    Ndugu yangu
    Gari hiyo ni nzuri sana on and off the road. Spare hivi sasa si matatizo ila kama una hela ya manati achana nayo kwani ukitaka kuishi vizuri na gari hii regular service is a must na bwana mzee si unajua nissan tena?
     
  5. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #5
    Nov 20, 2009
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ni gari nzuri ila spare zake ni expensive, kama zilivyo Nissan zote.
     
  6. Gamaha

    Gamaha JF-Expert Member

    #6
    Nov 20, 2009
    Joined: Jul 17, 2008
    Messages: 2,383
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    ha ha kweli dash board haiko pouwa mkuu
     
  7. Nono

    Nono JF-Expert Member

    #7
    Nov 20, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,255
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mie kila nikiicheck hii gari huwa naona kama vile inaendeshwa kwa "remote", manake walivyoweka hiyo dashbord utadhani iliwa stragegically ili iweze kupokea mionzi vyema bila kujali kuwa umekaa siti ya nyuma au ya mbele.

    Ila model mpya sasa dashbord imekaa poa, taabu ni kama ujuavyo tena tunajinafasi kwa used tu!
     
  8. Mopao Josee

    Mopao Josee JF-Expert Member

    #8
    Nov 20, 2009
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha kama ni gari yako ya kwanza wawezakufa kwa force over area!
     
  9. Gamaha

    Gamaha JF-Expert Member

    #9
    Nov 20, 2009
    Joined: Jul 17, 2008
    Messages: 2,383
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    Mkuu umeniacha kabisa hasa sentensi ya mwisho loh sijaelewa ntashukulu kama hutajali kunifafanulia heshima kwako
     
  10. Gamaha

    Gamaha JF-Expert Member

    #10
    Nov 20, 2009
    Joined: Jul 17, 2008
    Messages: 2,383
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    he he nimegundua mkuu kumbe ni pressure loh sijui physikia ilipotelea wapi any way niambie basi angalau kasababu why nife na force over area
     
  11. Mambo Jambo

    Mambo Jambo JF-Expert Member

    #11
    Nov 20, 2009
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 1,097
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Unataka kuagiza wapi, ni ya mwaka gani, na kwa kiasi gani...tuanzie hapa kwanza.
     
  12. Gamaha

    Gamaha JF-Expert Member

    #12
    Nov 20, 2009
    Joined: Jul 17, 2008
    Messages: 2,383
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    Nataka kuagiza japan ni ya mwaka 2001 kwa kiasi cha dola elfu sita (6) CIF Dar es salaam mkuu.
     
  13. Mambo Jambo

    Mambo Jambo JF-Expert Member

    #13
    Nov 20, 2009
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 1,097
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Samahani kwa usumbufu mkuu, mpaka unaiweka barabarani itakuwa imekugarimu kiasi gani...jumla
     
  14. H

    Haki sawa JF-Expert Member

    #14
    Nov 20, 2009
    Joined: Oct 3, 2007
    Messages: 4,596
    Likes Received: 253
    Trophy Points: 180
    Huu ni msimu wa kilimo kwanza , ulizia bei ya matrekta ntakwambia hapa India ni kiasi gani.
     
  15. Gamaha

    Gamaha JF-Expert Member

    #15
    Nov 20, 2009
    Joined: Jul 17, 2008
    Messages: 2,383
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    itafika mpaka kumi na mbili M ya kibongo mkuu
     
  16. Gamaha

    Gamaha JF-Expert Member

    #16
    Nov 20, 2009
    Joined: Jul 17, 2008
    Messages: 2,383
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    he he mkuu trecta ntalima wapi mimi ndugu yangu hapa dar tunahangaika sana na dala dala jamani loh,
     
  17. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #17
    Nov 20, 2009
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mkuu mimi nina shida kweli na trekta hebu nipe bei na gharama za kuisafirisha kuja Dar. Isiw iliyochoka sana lakini.
     
  18. T

    Tongue blister JF-Expert Member

    #18
    Nov 20, 2009
    Joined: Jun 19, 2009
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nunua hiyo Gari !!!
     
  19. Mambo Jambo

    Mambo Jambo JF-Expert Member

    #19
    Nov 20, 2009
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 1,097
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ipi Xtrail au trekta?
     
  20. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #20
    Nov 20, 2009
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145

    Nina rafiki yangu nikiwa huko bongo aliwahi kuipaki hiyo gari mwaka mzima kwakuwa Control box ilikufa, hata sijui amefikia wapi, kikubwa ni kwamba spareparts availability ya hiyo gari ndio issue kwa hiyo mzee kama ni gari yako ya kwanza, mmh...fikiria mara mbili, lakini kam vijisenti vimekutembelea na una uhakika vitaendelea kukutembelea, aaah, kula kitu roho inapenda. Ni hayo tu mkuu Gamaha.
     
Loading...