Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nissan Navara D 22 pick up double cabin inauzwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mwanajamii, Apr 21, 2012.

  1. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ni nzima inatembea na haina matatizo yoyote. Gari ipo Dar.
    Ni manual ,Imekua chini ya uangalifu wa DT DOBIE Kwa Muda wote
    BEI 18.500,000/= GARI IPO DAR. Unakarishwa kuikagua njoo na fundi
    Unaemuamini.

    Kwa Mawasiliano 0765260673,0713760473.
    0785614960
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mkuu ... hii ni NAVARA au HARDBODY ?
     
  3. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    LAT Mbona jamaa kaandika NAVARA kwa capital, Vaa Miwani Mkuu.
     
  4. Kambaku

    Kambaku JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 1,108
    Likes Received: 441
    Trophy Points: 180
    Hata mimi nilitaka kuuliza aisee, anyway labda maushamba yetu tu lakini............
     
  5. L

    LAT JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    uhuru .... hebu vua miwani halafu angalia image attachments... kama ni NAVARA basi nina admit nimechemsha
     
  6. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hii ni hardbody tena model ya zamani, thamani yake sana sana ni 6.5m
     
  7. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #7
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani wetu madalali nao......lol
     
  8. joramjason

    joramjason JF-Expert Member

    #8
    Apr 21, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 417
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Navara hiyo anglia pua hapo mbele ndo utajua tofauti
     
  9. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #9
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,720
    Likes Received: 1,847
    Trophy Points: 280
    OK,
    Weka picha kwa mbele na nyuma kukata mzizi wa fitina
     
  10. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #10
    Apr 21, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Hii hard body sio navara hii.
     
  11. Mkwai

    Mkwai JF-Expert Member

    #11
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 307
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    This is hardbody not navara.
     
  12. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #12
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,028
    Likes Received: 716
    Trophy Points: 280
    Kwa uzoefu wangu wa kujua magari katika different angles hiyo ni Nissan Hardbody na siyo Navara,unless kama wana edition walizozitoa ambazo siyo common.
     
  13. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #13
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    we hata baiskeli huna utaweza kujua bei ya hii gari??

    nenda jikoni uko kamsaidia mama ako kupika acha wanaume waongee
     
  14. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #14
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mbona mnapenda sifa za kijinga???unabisha nini wakati mhsika anakwambia ni navara.kwanza ht baiskeli unayo wewe
     
  15. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #15
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ushamba ni mzigo,ee mungu saidia watanzania wabadilike
     
  16. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #16
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nadhani nyie ni wapiga kelele tu,wenye kujua magari na wanaohitaji wameshatutufuta,nyie endeleeni kupiga mayowe apo .....nbvfgdfddg nyie!!
     
  17. L

    LAT JF-Expert Member

    #17
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mbona lugha chafu tena wakati wadau wanahitaji ufafanuzi ... wanaouliza kutafuta ufafanuzi ni kweli hawana uhakika na wanauliza tu.. huu nimjadala na hapa jf ni sehemu ya kuelimishana .... sas nashangaa muuzaji unashindwa kutumia marketing language instead unaingia kwenye tag of war with prospecting customers

    hii ni fedheha sana

    kutokuwa na gari haina maana kutokujua magari ... machanics wangapi hawana hata baiskeli lakini ndiyo wanaotengeneza magari ... be wise
     
  18. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #18
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Watanzania tuna shida sana.
    biashara ya kwako, unaulizwa maswali unawatukana watu............hata kama wewe ni dalali, still, maneno ya hovyohovyo kwenye biashara yanakufanya uonekane wewe ndo mbumbumbu sana, tena sana.

    Unapowaambia watu warudi jikoni wakapike, au hawana hata baiskeli, unataka kutuambia nini?!! au kutoka UK na hiyo gari ndo umeona wewe ni wa maana saaaana!!!

    bull shiit!!!!!

    Kama hujui ni kwa nini watu walikuwa wanasisitiza hiyo ni Hard body sio Navara ni afadhali ukanyamaza, sio kufikiri hawajui, kuwaona watu ni wapumbavu bila kufahamu wanamaanisha nini ndo upumbavu wenyewe.
    :doh::doh:
     
  19. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #19
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Hii sio Nissan Navara mkuu
     
  20. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #20
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Atakutukana huyo....ana matusi huyo.......balaaaa!!

    anashindwa kutoa maelezo ya tofauti ya Nissan Navara na Hard body, tofauti ya production line na majina kati ya UK na SA.
    mwache aendelee kutuona sisi mazuzu hatuwezi kununua hata baiskeli!!!
     
Loading...