Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nissan March inauzwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mr T, May 19, 2009.

  1. M

    Mr T Member

    #1
    May 19, 2009
    Joined: May 8, 2009
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    nissan march ya mwaka 1993 manual ya milango mitano inakaribia 70000 km inauzwa bei 6m na maelewano yapo anaeihitaji aweasiliane na mimi kwa email yangu jkishoka@yahoo.com kwa maelewano na detail
     
  2. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #2
    May 19, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Mr T,

    Itapendeza ukiambatanisha na picha. Kama huwezi kuziweka, basi nitumie via invisible @jamiiforums.com nitakuwekea hapa.

    Ahsante
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mkuu tatizo hiyo bei uliyo anzia naogopa hata kubagain kabisa.
     
  4. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Mi naona hawa ambao hawako siriazi na biziness wanakuwa kana kwamba wanatafuta kutu-unmask kwa faida zao. maana hawaweki details maridhawa ingawa wanajua how it works kupost matangazo aina hii hapa.

    Alete picha na more other details kusaidia manunuzi au la adeclare kuwa anauza gari ambalo halipo
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    May 19, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Labda ni la urithi, kwahiyo doc`s zote ni lazima zitoke kwa

    vikao vya majadiliano na muafaka!

    Biashara matongozo! - weka picha za hilo gari mtani...!!!
     
  6. africa6666

    africa6666 JF-Expert Member

    #6
    May 19, 2009
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 281
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ina bore kila siku tunazungumza same thing, MORE DETAILS PLEAAAAASE!!!!!!
     
  7. M

    Mr T Member

    #7
    May 19, 2009
    Joined: May 8, 2009
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    mzee invisible picha nimezituma kwako uzirushe hapa, Mzee fidel80 bei usiiogope biashara ni makubaliano kaka
     
  8. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #8
    May 19, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Naam,

    Naziambatanisha kwaniaba yako.

    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
     

    Attached Files:

  9. M

    Mr T Member

    #9
    May 19, 2009
    Joined: May 8, 2009
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Haka kagari kameingia nchini mwaka 2007
     
  10. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #10
    May 19, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    wow gari nzuri ila bei uliyoanzia umepiga ribit
    naogopa kuanza kubageni maana aibu haka ka hela nilikonako
     
  11. M

    Mr T Member

    #11
    May 19, 2009
    Joined: May 8, 2009
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    mzee tuwasiliane tu huwezi jua tunawezakufikia muafaka. hivi vitu vya moto hatufungi navyo ndoa mkuu
     
  12. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #12
    May 20, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Hii imenichekesha sana!
     
  13. M

    Mr T Member

    #13
    May 20, 2009
    Joined: May 8, 2009
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    huo ndio ukweli wenyewe mzee
     
Loading...