Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nissan march 2001 spare parts

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by rosemarie, Jun 12, 2011.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Jun 12, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    mwaka jana nilinunua nissan march 2001 model,naitaji baadhi ya spare ambazo hazipatikani hapa kwetu
    naomba msaada nitaagizaje spare nje?
     
  2. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #2
    Jun 12, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    naomba kama kuna duka wanauza spare hizi za nissan march hapa tanzania nipewe no yao,nafikiri nimekwama kabisa
     
  3. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #3
    Jun 12, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,604
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    ball joint,rim,mlango,vioo,taa(in general) shock ups, suspension,break pads,drums,brake shoes(linings),master cyllinders (brake&clutch) NAKADHALIKA.....?
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Jun 12, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,152
    Likes Received: 5,360
    Trophy Points: 280
    unataka kitu gani? Sema unaweza kupewa hata maarifa mengine
     
  5. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #5
    Jun 12, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    ball joint,kuna sauti inatoka mbele wakati gari inatembea,fundi amesema ni ball joint,tafadhali naombeni no ya hao wauzaji
     
  6. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #6
    Jun 13, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    zipo spare parts za aina zote za nissan unazozijua wewe nchini kenya kwani wao ni wakala wa nissan agiza mombasa au nairobi km una mtu akutumie
     
  7. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #7
    Jun 13, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    mzee subaru forester zapatikana?
     
  8. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #8
    Jun 13, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    zinapatikana hata impreza nazo zipo
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Jun 13, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nenda shauri moyo pale au nenda Ilala huko utakutana na wapemba gari yako itarudi road
     
  10. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #10
    Jun 13, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    wee mzee unawajua sana wabongo wenzio
     
  11. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #11
    Jun 13, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    jf imeniokoa,nilikuwa nafikiria kuiuza
     
  12. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #12
    Jun 13, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,462
    Likes Received: 9,194
    Trophy Points: 280
    Wenyewe Japani washazitupa hizo, lifespan yake imekwisha nyie mnazipaparikia, matokeo yake ndio hayo, ngoja spare za kichina au India, za orijino huzipati babuweee, model hiyo ni ya kwenda scrap tu kule Japan. Au kama uko Dar nenda Tabata wakakufanyie "modifications" za uchwara.

    Mwanamke kuendesha vigari vya 2001 ndio nini? uonekane una gari? si bora upande daladala tu.
     
  13. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #13
    Jun 13, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Acha kijiba cha roho mbaya. Mwenzio kaunga unga mpaka kakamata mkoko
     
  14. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #14
    Jun 13, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180

    duI!hiyo statement kama ni kweli basi
     
  15. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #15
    Jun 13, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nenda pale Shauri moyo karibu na shule ya Benjamin Mkapa utakuta maduka ya used mengi sana na wengine wanazo half cut za hizo gari spare zake utapata tu hakuna linashindikana Bongo hii.
     
  16. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #16
    Jun 13, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180

    wewe dada achana na mimi,kwanza sina mazoea na mujahidina hata kidogo,ila kama
    unanitafuta utanipata tu!
     
  17. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #17
    Jun 13, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahahaha achana nae huyo kila kitu anajifanya anajua

    Mpotezee unaweza jikuta unaharibu siku hivi hivi
     
  18. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #18
    Jun 13, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,462
    Likes Received: 9,194
    Trophy Points: 280
    Nimempa ushauri wa bure. Mwanamke anatakiwa awe na usafiri wa uhakika na atie akili ajuwe wapi atapa spare kabla ya kununua gari, basi kisha niona mbaya kwa kumwambia kweli.
     
  19. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #19
    Jun 13, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,462
    Likes Received: 9,194
    Trophy Points: 280
    Ushauri wa bure nimekupa. Mnapaparikia vigari wenyewe washa vitupa. Usione mbaya, ujahidina wangu ndio unafanya nikupe hizi nasaha.

    Leo si unaona hata spare hakina. Hakikisha unakisukuma haraka iwezekanavyo tena usimuuzie mwanamke mwenzio kwenda kumtesa kama unavyoteseka wewe. Waliokuuzia hicho walikutia mkenge na wewe ukakiona rahisi ukaingia kichwa kichwa. Nna uhakika aliyekuuzia kama si Mpemba basi Mchaga.

    Usingetaka ushauri usingelileta humu JF, unanini babuwee, nikutafutie nini? hicho kigari kibovu? khaaa! unanchekesha!

    Huo ni ushauri wa bure ukitaka upokee usipotaka achana nao.
     
  20. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #20
    Jun 14, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    jamani hili sio jukwaa la mipasho ni la kuelimishana mbn mwaka 2001 ni latest car kwa hapa bongo je sie tunoendesha chevrolet ya mwaka 92 tutasemaje?
     
Loading...