Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nisichopenda kabisa jijini DSM

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by JoJiPoJi, Mar 5, 2010.

  1. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,950
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    kati ya vitu ambavyo sivipendi kabisa ktk jiji la Dsm ni
    1] Foleni zisizo na sababu
    2] Hakuna maji na umeme wa uhakika
    3] .....
     
  2. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2010
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wingi wa watu, na kila kukicha watu wanazidi kumigrate kuja Dar.
     
  3. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Daladala kupark kila mahali wakati wa kupakia na kushusha abiria,omba omba kila sehemu za makutano ya barabara,
     
  4. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #4
    Mar 5, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    sa ukiona hivyo si ungepungua wewe? wanapokuja we unatoka, heheee harufu wadai chafu harafu wazidi kuisogelea?
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Mar 5, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,385
    Trophy Points: 280
    Wamachinga wanaoziba barabara kwa kumwaga bidhaa zao chini
     
  6. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #6
    Mar 5, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    we una kila dalili za uchoyo,
     
  7. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #7
    Mar 5, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    si uhame? nenda kule Ipinda kyela waweza usione foleni milele
     
  8. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #8
    Mar 5, 2010
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nilishapungua huko siku nyingi, usijali sana

    BTW asante kwa ushauri.
     
  9. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #9
    Mar 5, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Mweh...we hupendi watu? as for me, I get my strength from God and aspiration from them people

    .....maji machafu na yanayonuka kila mtaa
     
  10. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #10
    Mar 5, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Hii style yako imekaa ki-Mwakaleli zaidi.
     
  11. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #11
    Mar 5, 2010
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Harufu ya mkojo (kuanzia unaposhuka airport hadi mitaani..)
     
  12. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #12
    Mar 5, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,950
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    huduma zote muhimu kupatikana eneo moja
     
  13. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #13
    Mar 5, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    tena, Lugombo
     
  14. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #14
    Mar 5, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Noted with appreciation!

    2010, VITENDO ZAIDI!..achana na hawa wanaolalamika wee, lakini wamekomalia hukohuko, utasema kwingine ni Falluja!:D:D..

    Nchi hii ni pana jamani..kuna sehemu zingine huku hatujui shida ya maji wala foleni, wala joto, wala msongamano,wala adha ya machinga, wala shida ya wapiga debe..

    Tunapeta tuu!
     
  15. bona

    bona JF-Expert Member

    #15
    Mar 5, 2010
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 3,671
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    joto kali hasa kwa watumia daladala, mmebanana na mnavuja majasho, hatari kwa maambukizi ya magonjwa ya ngozi!
     
  16. bht

    bht JF-Expert Member

    #16
    Mar 5, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    marundo ya uchafu kila sehemu.......
     
  17. PatPending

    PatPending JF-Expert Member

    #17
    Mar 5, 2010
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 490
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    1) Mabango ya biashara kila mahali, mirangi rangi tu isiyokuwa na mvuto wowote ule na wakati mwingine huhatarisha hata usalama wa watumiaji barabara

    2) Uvunjaji wa sheria za barabarani kila mahala na kila wakati. Watu wanatanua bila sababu ya msingi, waajiriwa wa majeshi ya ulinzi, polisi, kampuni binafsi za ulinzi kujiona wako juu ya sheria za barabarani, kero za misafara ya viongozi, watu kuegesha vyombo vyao vya usafiri kila mahala hata kwenye kona, pikipiki za BAJAJ- Uendeshaji wao na maegesho yao yasiyo rasmi, watu kutoheshimu makutano ya barabara na mizunguko (kipu lefti) hususan pale kwenye makutano ya Mwenge na Sam Nujoma, kutokuheshimu taa za kuongozea magari na waenda kwa miguu, watu kujivukia vukia hovyo tu barabarani, matuta kwenye dual carriage way na interstate highways, n.k
     
  18. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #18
    Mar 5, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,980
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Hizi foleni katika huduma za LUKU na ATM!!
     
  19. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #19
    Mar 5, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Bajaj bila kuuandaa infrastructure...
    Frame za maduka KILA KONA ya mji...
    Marundo ya uchafu kila sehemu
    ......
     
  20. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #20
    Mar 5, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    DSM kuna walemavu wengi eeh?
     
Loading...