Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nishushe naenda Gongo la Mboto!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Kashaijabutege, Feb 18, 2011.

  1. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #1
    Feb 18, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Siku moja mlevi alipanda daladala iendayo Gongo la Mboto kwa kujikokota na akakaa karibu na bibi kizee mmoja. Bibi kizee akamwangalia yule mlevi toka juu hadi chini na kisha kumwambia "Mwanangu, nataka nikwambie kitu, wewe utaenda moja kwa moja jehanamu". Mlevi kusikia hivyo, akang'aka na kusema " Ahsante Bibi kwa kunisitua. Konda nishushe mie siendi jehanamu naenda Gongo la Mboto"
     
Loading...