Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nishumu nishumu nishumu mwaaaaa!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, May 24, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Hii ni pongezi na hongera kwa mama mkwe na babamkwe wako aliekuzalia mkeo na kumleta duniani huku ukiwa umepita majaribu mengi ya dunia na mwisho ujanja wote kuishia kwa mwanae.....nawapongeza wakwe wotee waliotuletea mamaJF"S mungu azidi kuwazidiishia kwa wale wanaoendelea na uzao mungu awaongezee wa kike mmaradufu na wote tuseme


    AMINA
     
  2. d

    damn JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2010
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 585
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    PDIDY vipi, are you about to commit suicide?????
     
  3. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    BiG UPPPPPPPPPPPPPPPP sanaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!

    Hongereni sana wake zetu! :hug:

    Mliopo hapa pia mtapokea kwa niaba ya walioko hukoooooooo na majumbani!
     
  4. chiko

    chiko JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2010
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 459
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Amina!!!!!!!!

    Pdidy weekend ilikuuaajee???, Mbona naona umficha mambo?, wana JF atobe au asitoboeeeeeeeee!!!!!!!!!!!
     
  5. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Asitoboe jf imevamiwa na watoto mpaka kwa wakubwa mi mtoto wa mjomba juzi ananiita nikiwa kwao uncle nafika nakuta jf kwa wakubwa angalia hii nini hiii nini aiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii ujui...nkamwambia na sitojua koma tena ....mmhh ukitoboa vingine twende kimafumbo mpaka...sunami
     
  6. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #6
    May 26, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Ni WAKWE Masiki Jeuri
     
Loading...