Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nishikie nyumba

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by BUMIJA, Apr 6, 2012.

  1. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #1
    Apr 6, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,044
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Jamaaa mmoja alikua katoka klabu kalewa chakari,na alipofika kwake alikua ameweka konyagi kwenye mifuko yake ya nyuma.Mara akawa ameshikilia funguo na kuanza kufungua mlango,akawa anahangaika sana na ndipo jirani yake alipoamua kuja kumsaidia na akamuuliza kwani tatizo nini,akasema najaribu kufungua lakini nyumba inacheza naomba iushike vizuri itulie
     
  2. M

    MAGATA Member

    #2
    Apr 7, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hilo nalo neno!
     
Loading...