Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nishaurini mwenzenu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mbisom ramos, May 5, 2012.

  1. mbisom ramos

    mbisom ramos JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Nina mpnz wangu nampenda sana,nampatia kila kitu anachotaka ila nashindwa kuamini kama ananipenda kweli kwani tabia zake hazieleweki! kwangu anakuja akiwa na shida 2,wakati mwingne anaongea na wanaume zake mbele yangu,pia kuna uvumi kuwa amepiga picha za utupu na zishasambaa....!!!! nashindwa jamani
     
  2. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Sasa wewe,unataka ushauriwe nini?Yote hayo unayaona ya kawaida mpaka ushauriwe?Hebu tumia akili!
     
  3. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    anakuja akiwa na shida tu!!!!!!!!!!! ina maana you are not there hadi anakuja wakati wa shida, pia uvumi wa picha za utupu ina maana huna uhakika, proove kwanza hili. kisha uje kwa ajili ya ushauri
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,305
    Likes Received: 3,105
    Trophy Points: 280
    yaani mpaka anaongea na wanaume zake bado unatafuta ushauri nini cha kufanya?

    Mteme huyo dada.....
     
  5. mbisom ramos

    mbisom ramos JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Tayari kila mtu na mpango wake ila anaongea upuuzi kuhusu mimi
     
  6. mbisom ramos

    mbisom ramos JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Nampa kila kitu ila mapnz mpaka nimlazimishe thn amekuwa akitaka vitu ambavyo viko nje ya uwezo wangu@sonwin
     
  7. T

    TrueLove Senior Member

    #7
    May 5, 2012
    Joined: Jan 12, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anakuzarau sana, na hapo hakuna TrueLove... chukua hatua kijana.
     
  8. HOPECOMFORT

    HOPECOMFORT JF-Expert Member

    #8
    May 5, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 2,314
    Likes Received: 3,019
    Trophy Points: 280
    ???!!!! Sa kama ushauidi wote unao unasubiri nn tena hapo.Au mpaka Dr akwambie una vvu
     
  9. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #9
    May 5, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    looks like anakuchuna tu but hana mpango na wewe... soma alama za nyakati na chukua hatua
     
  10. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #10
    May 5, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Dooh kuna watu slave of love....kwa bidii zote.
     
  11. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #11
    May 5, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    mbona majibu yako tayari mbele yako?huyo anakuchuna tu.mapenzi zero
     
  12. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #12
    May 5, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 160
    Hujajijua tu kama wewe ni ATM?
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    May 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    hadi anapiga picha za utupu? Na zishasambaa? Utakanumbalaiziwa sasa hivi, lulu huyo.

    Don't say, i didn't warn you.
     
  14. andishile

    andishile JF-Expert Member

    #14
    May 5, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,430
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    umeshasema kila mtu na mpango wake,ina maana mmeshaachana,sasa unaendeleaje kumuita mpenzi wakoooooo!!!na unasema anaongea upuuzi kuhusu wewe,hivi ulidhani ataongea mazuri kuhusu wewe?kwa nini unasikilza hayo anayosema kwa watu?we mtu akianza kukuambia fulani kasema hivi juu yako,kabla hajamaliza kuongea mkatize mwambie tena huku ukitabasamu,kuwa huitaji kuambiwa lolote juu ya huyo mpenzio ex!
     
  15. T

    The Infamous JF-Expert Member

    #15
    May 5, 2012
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 719
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    jibu tayari unalo sema unaogopa kulifanyia kazi, unampenda lkn unaogopa kumuacha japo ushajua anakuibia, pika moyo konde dogo achana nae
     
  16. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #16
    May 5, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    duuh ashakua porn star huyo:happy:
     
  17. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #17
    May 5, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kwa kweli imefikia hatua watu wanadai ushauri hata pale hawajatatizwa ,..
     
  18. h

    hamic mussa JF-Expert Member

    #18
    May 5, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama vp akapewe kazi phonerotica.com. Hahahaha!
    Ukiona kiza kinazidi sana ujue nd'o kunapambazuka.
     
  19. h

    hamic mussa JF-Expert Member

    #19
    May 5, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we umeongea. Hebu njoo mikocheni nikugee buku la vocha.
     
  20. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #20
    May 5, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,305
    Likes Received: 3,105
    Trophy Points: 280
    si umpotezee tu?
     
Loading...