Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nishaurini kwa hili

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mkazamjomba, Jan 27, 2012.

  1. m

    mkazamjomba Member

    #1
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jirani yangu ana tabia ngumu sana mie huwa nina tabia moja kwa vile ni mfanyakazi ninapokuwa siendi kazini sina muda wakwenda nyumba za watu ila kama msiba au ugonjwa nashiriki vizura maana mara nyingi nakuwa bize sana na majukumu kama mama sasa anachonikera anangoja nikiondoka tu ana kazi ya kuomba vitu msichana wangu wa kazijuzi asubuhi nilichelewa kuondoka nilipitia hospital hakujua kaja kuomba sukari nikatoka ndani alijipurukusha nikamwambia kwa nini shida zako huniambii mimi ninayetafuta oh samahani niliishiwa sukari nikamwambia hujaanza leo sasa kama una shida sitaki umwambie huyu binti ameninua ana sema nina ringa anamsema hivi huyo mamako akiacha kazi si atakoma nashangaa maneno yametoka wapi na majirani wote hawana nae uhusiano mzuri ila nahisi msichana wangu ana kahusiano ka siri ametengeneza urafiki fulani ni nifanyeje? nishaurini kwa busara zenuKWA
     
  2. Pretty-baby

    Pretty-baby Member

    #2
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwanza kabisa maisha nikusaidiana,pili leo utakuwa nacho kesho hauna na ww cku ukiwa hauna nani atakusaidia ?,tatu usiangalie watu wanamchukuliaje huyo mama, ila mweleze tuu kiustaarabu kuwa ukitaka kitu niambie mimi kwanza ili ww ndo umruhusu huyo housegirl,alafu usipende ugomvi na majirani!
     
  3. m

    mkazamjomba Member

    #3
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani sababu ni hiyo ni kwa nini haniambii mimi msichana aliyeondoka walijenga urafiki na aliiba sahani akaficha kwake matokeo hakumpa wakakosana ninaogopa mazoea ya kuhamisha vitu ndani
     
  4. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    good woman,...............Mungu akubariki
     
  5. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    unaonekana ni mkorofi na mbinafsi saaaaaana,...ushauri ni kwamba_badili tabia na huo mtazamo wako juu ya wengine,..utafurahia maisha
     
  6. m

    mkazamjomba Member

    #6
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unanielewa vibaya ndugu yangu tatizo kila mtu yuko kwake sio nyumba ya kupanga lakini nadhani hujawahi kukaa na jirani dizaini hii anayejenga mahusiano na housegirl? haji kwako ukitoka tu kaja mimi nataka hata nikiwepo eje kama ni shida umsaidie walishirikiana na housegirl kuficha sahani zangu inamaana wasingegombana nisingejua
     
  7. Pretty-baby

    Pretty-baby Member

    #7
    Jan 28, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dada! msamehe unajua binadamu tunatofautiana katika kuwaza, hivyo msamehe kwa moyo mmoja alafu umwite ndo umweleze kuwa haupendi hiyo tabia lakini ukiweka rohoni utazidi kutenda dhambi na utajizibia baraka zingine kwa Mungu!
     
  8. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #8
    Jan 28, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Kwa nn asikufuate wewe mwenyewe huyo mama nae ana matatizo inaonekana hiyo ndo tabia yake ya kuomba kuomba.Sasa anaona aibu akikufuata wewe ndo maana ameleta mazoea na msichana.Cha kufanya mpige mkwara huyo msichana kama hujaona ako katabia kana isha.Na wala mtu asikutishe pesa utafute mwenyewe halafu umlee mtu kipuzi puzi
     
  9. M

    Malumbizo Member

    #9
    Jan 28, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaa na msichana wako muonye kwa upole pia asiwe kalibu na huyo jirani na asipokuelewa bas achana naye tafuta mwingine
     
  10. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #10
    Jan 28, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mmmh kama wewe unania ya kutoa toa tu bila ya yeye kuja kuomba wewe. Usisahau ile methali inayosema, Akupigae kofi shavu la kulia mgeuzie na kushoto. Kama unahisi kuna uhusiano si mzuri wa kumwonya ni housegirl.

    Toa mama utabarikiwa, dada huyo njaa hana lolote.
     
  11. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #11
    Jan 28, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mambo yenu ya kike malizana mtaani kwako
     
  12. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #12
    Jan 28, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Wewe ni mshari,kama ulijua ana hilo tatizo ungemweleza sio kumvizia kila mtu ana mapungufu yake.Ongea nae tena kama mama mwenye akili
     
  13. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #13
    Jan 28, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Aisee nilikuwa na binti design hiyo, sukari, mafuta hadi mboga. Inaudhi? Weekend huoni mtu wa kuja kuomba ila weekdays; budget yaharibika sana!
     
  14. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #14
    Jan 28, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Usimwambie jirani yako nenda halafu urudi hali unacho anachokihitaji,
    'mithali....,
    huyo beki tatu wako sio kiungo kizuri kati yako na majirani,
    huenda anaeleza pia mambo ya ndani kwa hao watu,kama mazingira yenu yanaruhusu kushare vitu namna hiyo go on, kama sio basi hao ni wezi tu,
    so liangalie vzr hilo
     
  15. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #15
    Jan 28, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    women affairs.....sijui kwanini mnazoeana kihivi
     
  16. nkawa

    nkawa Senior Member

    #16
    Jan 28, 2012
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole, ninavyoona hiyo tabia yako si nzuri kutowajulia hali majirani hao ndio ndugu zako wa karibu usingoje misiba na ugonjwa, jirani wamejenga ukaribu na msichana kwasababu wewe unajifungia na kuwa bize. Na umejuaje kwamba huyu jirani hana mahusiano mazuri na wengine? au hisia zako tu? Na kama una mahusiano mazuri na msichana wa kazi angekwambia kila kitu. Ushauri wangu weka mahusiano mazuri na jirani, badirika, yakikukuta ya ugonjwa na msiba utajua gharama yake..
     
  17. E Original

    E Original Member

    #17
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kwa mimi nazani huko sawa kukataa mazoea na majira wasio na mahusiano mazuri na majira wenzao cha kukushauri mkataze msichana wako na huyo bibi kwa kutakuja kuleta matatizo ktk nyumba yako.
     
Loading...