Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nishaurini jamani! Mapenzi yamenipa mgongo!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Safhat, May 24, 2012.

  1. S

    Safhat JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 270
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni miaka sita sasa tangu niishi na mpenz wangu ninaempenda kwa dhati.lakini naona ameanza kunibadilikia.ni kawaida yetu kuonana kila weekend.lakini cku hizi hana mda wa kuonana na mm,cmu akinipigia kwa wiki mara moja au mbili na huwa hana stori ni salamu tu.nikijaribu kumtilia stori za kimahaba huwa hayupo interested wala haonyeshi furaha yoyote.
    Nikimpigia cmu hapokei,nikimuuliz a kulikoni anasema yuko bize na kazi.nikimhoji kama nimemkosea au kuna tatizo lolote anasema hapana.
    Kwa kweli ananichanganya na kunikosesha raha coz kashanitambulisha kwa wazazi wake na nyumbani anajulikana.nikimwambia umechange ananifokea.WANAJAMII NISHAURINI..
     
  2. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    We si ungeshukuru, angalau anakupigia simu kwa week mara moja :cool2:
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,823
    Likes Received: 2,247
    Trophy Points: 280
    duh...Napenda pesa lakini sio feki.....
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mkalishe kitako na umuulize nini kinamsumbua
    Labda ameona mapenzi yenu hayana dira wala mwelekeo
    Miaka 6 si haba angalau kungekuwa na matumaini ya neema huko mbeleni
     
  5. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Aaa mimi hata feiki nazichukua tu :cool2:
     
  6. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    itakua kuna mtu anamchanganya si bure
    mchunguze tu au nenda kwake siku wk end bila kumuambia
     
  7. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #7
    May 24, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hayo mapenzi ya kichina! Najua unaweza kujifariji kuwa kuna watu wanakaa hivyo hata miaka 10. Yaani miaka sita 'mnapendana' upendo ambao hauna nguvu ya kuwafanya muishi pamoja! Ukiulizwa hiyo ni desturi ya wapi?! Unajua kizazi hiki tunajidai wajanja kuliko wazazi wetu lkn ukweli ni kuwa tuko watupu sana, hatuna lolote.
     
  8. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #8
    May 24, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mhhh, hapo penye bold pamenichanganya kidogo, miaka sita unaishi naye halafu hapo hapo tena mnaonana naye kila weekend, maana ya kuishi pamoja si ni kuwa mnaishi nyumba moja na kuonana kila siku?!

    Anyway, back to mada yako, ki ukweli muda uliokaa naye kwenye huo uchumba wa kuonana kila weekend ni mrefu sana. Ktk hali ya kawaida, nilitegemea labda mngekuwa kwenye mipango ya ndoa au mmefunga ndoa kabisa ..., Kwa ushauri ni vizuri uzitafakari njia zako wapi ulikosea, na pia kuanza uchunguzi wa nini sababu ya yeye kupunguza mapenzi kwako kama ni kweli ubize wa kazi au kidudu mtu kimeshavamia penzi lenu! Ni vzr pia kujihoji sababu na hatma ya uchumba wenu wa miaka sita kinaga ubaga ili mdogo wangu usiendelee kuinvest penzi na muda wako sehemu ambayo hutaweza kula matunda yake. Ikibidi, shirikisha rafiki zake wa karibu waaminifu huenda watakusaidia kujua tatizo ni nini! Kama si wa kueleweka, waache, watavuraga zaidi mahusiano yako na endeleza uchunguzi wewe mwenyewe.

    Pole kwa hilo.

    HP
     
  9. Tutafika

    Tutafika JF-Expert Member

    #9
    May 24, 2012
    Joined: Nov 4, 2009
    Messages: 1,384
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 160
    Mulika Mwizi, pia jipe moyo, kama Mungu hajapanga muishi wote hatakuoa kwa sababu yoyote ile. Vyovyote vile Mungu anakutakia mema!

    Kujihakikishia kama bado unapendwa omba kukaa kwake wiki uone atakavyo kufukuzia mbali.

    Ila namuonea huruma nae pia maana atakapokuacha baada ya miaka 2 atajutia uamuzi.

    Mpende kiasi, anaefaa kupendwa sana ni Mumeo, sio mchumba!
     
  10. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #10
    May 24, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Haya mapenzi haya......aaaaargh!!!!!
     
  11. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #11
    May 24, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mdau umenena,,,kama ipo ipo tu,haya mambo bhana hayana sababu ya kulazimisha saaaana
     
  12. Tutafika

    Tutafika JF-Expert Member

    #12
    May 24, 2012
    Joined: Nov 4, 2009
    Messages: 1,384
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 160
    Kabla ya kuoa niliamini kuwa na mpenzi mmoja ni kutafuta presha!, kumbe kuwa na wengi nayo pia ni presha!

    Mila ya wahindi naikubali, hakuna kijana anaejitafutia mke. ni kazi ya wazazi, baada ya kuoa, unaendelea kuishi na wazazi kama kawa!, haijalishi una hela au huna. Na takwimu zinaonesha ndoa zao zinadumu kuliko wengine wote duniani. Tuirudie mila hii ya Mwafrica iliyopotea.
     
  13. MASELE

    MASELE JF-Expert Member

    #13
    May 24, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 638
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    si uende nyumbani kwao ukamsemee kwa wazazi wake, kuwa yupo karibu kukutosa
     
  14. y

    yaliyomo yamo Member

    #14
    May 24, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Akfkuzae hakwambii toka jmn
     
  15. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #15
    May 24, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,600
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Umenichekesha sana Ndugu, kwani wazazi wake walikiwepo wakati wanaombana kuwa wapenzi? Ha ha haaaaaaaa!!
     
  16. y

    yaliyomo yamo Member

    #16
    May 24, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo ndo panahusu vngnezo presha za mapenz ztapasua mishpa ya faham
     
  17. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #17
    May 24, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,202
    Likes Received: 4,745
    Trophy Points: 280
    We mwanzisha sredi ni he/she?

    Kama ni she basi STUKA!!
    Kama ni he ndugu yangu ukiona manyoya ujue....
     
  18. mtoto mpole

    mtoto mpole JF-Expert Member

    #18
    May 24, 2012
    Joined: Mar 22, 2010
    Messages: 679
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kutambulishwa kwa wazazi siku hizi imekua fashion wazazi wenyewe ndo hawa wa siku hizi mmmh...ila pole mumie wala hilo la kutambulishwa lisikupe shida...cha msingi usome alama za nyakati mapemaaaaa na ujue nn kinaendelea kuliko kuendelea kujiumiza roho tuu......investigate n take action mapema mambo ya kusema ooooh tumekaa miaka mingi now days haina mashiko.....pole n take a good care of yaself....cheers
     
  19. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #19
    May 24, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Kama humuelewi ujue lipo neno.
     
  20. m

    mamajack JF-Expert Member

    #20
    May 24, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    miaka sita?duh sio nakukatisha tamaa,ila huyo mtu hana nia ya kuishi na wewe,maana miaka sita kwa watu wenya nia kinekuwa kimeeleweka.

    note:uchumba wa mda mrefu unaeffect kubwa sana maana wewe umeweka 100% kuw aupo nae milele lakini lwenzio kashakutoa vikasor kibao ndo maana siku hizi anaona huna maana tena.

    Muombe Mungu akujibu,shida moja ,watu huwa hatukubali majibu ya mungu hasa yanapokuwa tofauti na tunavyotaka,ila nakushauri kubali lolote litakalotokea,maana its for your own good.
    polee sana maana inauma unaweza pasuka moyo.
     
Loading...