Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nishati ya umeme na kizazi kijacho

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mayenga, Sep 20, 2011.

  1. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,410
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Kwa wale wenzangu na mimi mnaokaa kwenye sehemu za maisha ya watu wa kati(middle class) bila shaka mgawo wa umeme ni kitu cha kawaida.Lakini la kushangaza ni mustakhabali wa maisha ya watoto wetu na nishati hii muhimu ambayo ni HAKI YA MSINGI ya kila mwananchi wa taifa hili.Si mara moja au mara mbili nimeshuhudia umeme ukiwa umekatika,ukirudishwa unasikia nderemo na vifijo kutoka kwa watoto hawa.

    Wasiwasi wangu ni kwamba,tunalea taifa la kesho ambalo linajijengea khali ya utegemezi,imefikia hatua ambapo watoto wanaopiga kelele umeme unaporudi,kuona kama ni favour fulani kwao.Hii ni saikolojia ya hatari inayojengwa ndani ya watoto wetu.
     
Loading...