Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nishati ya umeme itokanayo na urani je ni suluhisho kwa uhaba mkubwa wa nishati ya umeme Tanzania?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by PENDING'ULA, Feb 8, 2012.

  1. PENDING'ULA

    PENDING'ULA JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 269
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nchi tajiri na za ulimwengu wa kwanza zinjiandaa kuondokana nayo, watu wa mazingira ni miongoni mwa wanaharakati wanaoipinga vikali nishati hii pamoja na ukweli kwamba umeme ukizalishwa kwa gharama ndogo walaji wataupata kwa bei ndogo na hatimaye mazingira yatahifadhika! Tutoke vipi?
     
Loading...