Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nishati na madini.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Dickson John Mshindo, Jul 29, 2012.

  1. D

    Dickson John Mshindo Member

    #1
    Jul 29, 2012
    Joined: Jul 27, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Upepo unaovuma ktk vikao vya bunge kuhusu viongozi wa wizara ya Nishati, Je taasisi husika zinachukua hatua stahili kwa wakati? Nini kifanyike?
     
Loading...