Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nishati na Madini wanarejea Bungeni Jumamosi hii: Tutegemee muujiza Gani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by GHOST RYDER, Aug 11, 2011.

  1. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135

    Nishati na Madini siku 21 zimekwisha

    Huku Jairo akisukumiwa Tuhuma nyingine jana kama njia na kamtego hivi kupoteza lengo na kuwasahaulisha Watanzania uozo katika Bajeti ya Awali ya Wizara hiyo iliyogonga mwamba mwezi uliopita, siku zao 21 zimekwisha na Jumamosi wanarejea tena Bungeni kuwasilisha Bajeti yao itakayosomwa kwa siku moja na kisha kuputishwa ama kutopitishwa.

    My Take:
    • Unafiki wa wabunge na makundi utaona yanavyofanya kazi Jumamosi.
    • Sina shaka semina zimeshapigwa vya kutosha kama ilivyookolewa Bajeti ya Wizara ya Uchukuzi
    • Mie binafsi sitegemei muujiza wowote kesho wala jipya zaidi ya Bajeti kupita katikati ya Giza
    • Ahadi zitajaa zenye ladha saafi kama asali na wingi wa hoja za kinafiki kama mkia wa kondoo
    Yetu macho na masikio, sijui mnalitazamaje hili hapo Jumamosi

    ADIOS
     
  2. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Generator zinadaiwa kuwa zinaweza kusababisha ongezeko la Hewa ya Ukaa kutokana na kuwashwa kwa Wingi bila mpangilio, Thanks to maamuzi mazito ya Serikali kuwabana wamiliki wa mabohari ya Mafuta baada ya shinikizo zito la CDM
     
  3. s

    smz JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 251
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo bunge litafanya kazi Jumamosi??
     
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Naona katika hii bajeti haitakua na jipya zaidi zaidi hongo ndo itatumika zaidi ili ipite kwa upigajikura wao wakiwenda wazimu wa ndio au hapana makinda hakukosea kulifananisha bunge na kariakoo
     
  5. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #5
    Aug 11, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Itakuwa muujiza kama watakuja na muujiza lakini knowing them business as usual will prevail
     
  6. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #6
    Aug 11, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Mie naungana na Mwanakijiji kutoa rai kuwa bila ya Wizara ya Nishati kutenga pesa za Stieglers gorge project hiyo bajeti isipitishwe!!!!! Tumechoka na umeme wa hadithi za megawati hatutaki tunataka a fixed solution na wapunguze matumizi ya serikali kulipia mradi huo.
     
  7. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #7
    Aug 11, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Bunge tangu lini likafanya kazi Jumamosi? Mbona kama vile inataka kupitishwa kwa nguvu hii bajeti? Maana hakutakuwa na muda wa kutosha kuijadili. Na pia, siku hiyo kuna mechi ya Simba na Yanga na Ligi Kuu ya England inaanza...Si unawajua Watanzania ilivyo rahisi ku-divert attention yao?

    Tusubiri tuone! Ila hakutakuwa na jipya. Zitapigwa blah blah kisha wabunge wa magamba watagonga meza na bajeti itapita!
     
  8. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #8
    Aug 12, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ligi Kuu ya England ndo chambo hapo, Simba na Yanga wanakipiga Jumatano ijayo Tarehe 17 August 2011.

    Kiukweli Jumamosi ni siku ambayo wabunge wengi huipenda kwenda Mnadani kula nyama na mvinyo, bila shaka hapa ni game la kuwafanya wajadili kwa kukosa umakini wakiwazia weekend, ila kama nilivyotahadharisha hapo juu tutayaona na kuyasikia mengi hapo kesho
     
  9. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #9
    Aug 12, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Tatizo Mwanakijiji washamwona kama Adui hata awashauri jema lipi ni kama hawaoni licha ya Mdau huyu mwenye ufahamu mkubwa kuchukua muda mwingi kuchambua vitu vizito vyenye masilahi ya Umma.
     
  10. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #10
    Aug 12, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    VOR mgao umepanda makali kama umegundua katika siku hizi mbili kuelekea Jumamosi
     
  11. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #11
    Aug 12, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ni kanuni inatenguliwa tu kuruhusu muda huo kutumika kwa shughuli za kawaida za Bunge
     
  12. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #12
    Aug 12, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mh. William Lukuvi katoa ufafanuzi tayari kanuni ya 28 kifungu kidogo cha 25 kwa kuwa Bunge haliwezi kukutana siku za Jumamosi Jumapili na siku za Sikukuu, kaomba Bunge kutengua Kanuni hiyo ili kuruhusu Hoja hiyo kujadiliwa siku ya Jumamosi kwa kuwaruhusu Wizara ya Nishati na Madini kuweza kutoa marekebisho yao katika kipengele cha MATUMIZI YA WIZARA na ni KIPENGELE cha UMEME tu.

    Mnyika anaomba muongozo kuhusu kutengua kanuni muda kuongezwa na kutoa nafasi ya kujadiliwa vema kwa Hoja hiyo ambayo inadaiwa kuwa haitarejewa Hotuba yote ila kipengele nilichokitaja hapo juu na hapatakuwa na maswali.

    Spika anasema muda utatosha kwa kuwa hatasoma tena Hotuba yote kama hofu ya Mnyika ilivyojitokeza
     
  13. Terrire

    Terrire Member

    #13
    Aug 12, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio hewa chafu peke yake pia ni "NOISE POLLUTION"
     
  14. Terrire

    Terrire Member

    #14
    Aug 12, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Masaki umeongea Point kamanda wangu.................. That's TZ
     
  15. Terrire

    Terrire Member

    #15
    Aug 12, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wangetaka ipite kiurahisi wangepanga tarehe ya jana Majembe ya CHADEMA yakiwa Arusha
     
  16. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #16
    Aug 13, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Bajeti imepita, na marekebisho yanatia matumaini. Mlikuwa wapi sasa kuja na mikakati kama Hii

    Hongera Wizara na Wataalam mliofanya marekebisho haya
     
Loading...