Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nishangilie timu gani?

Discussion in 'Sports' started by Mzee Mwanakijiji, Apr 4, 2009.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Apr 4, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Shemeji yenu mkubwa ni alumnus wa MSU, so hizo kelele nyumbani si utani; timu pinzani Connecticut ina Hasheem THE BEAT! mbongo mwenzangu na kijana anayepepea bendera ya bongo vizuri kwenye NCAA na michezo kwa ujumla hapa US..

    Timu hizo mbili kesho zinacheza; yeyote atakayepoteza kutakuwa na kahuzuni nyumbani.. sasa ili kuwa salama na kuhakikishiwa "kula" for the next year nishangilie MSU au ndiyo nioneshe uzalendo!!? nimetingwa hapa au niwe mgonjwa nishangilie kimoyo moyo...
     
  2. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2009
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    ..inategemea shemeji yetu mdogo anashangilia timu gani!! :)
    .. kama MSU, basi itabidi nawe ushangilie hiyo hiyo... wajua tena, wengi wape!
    ..kama anashangilia connecticut, basi upande wa wabongo mtakuwa wengi, mshangilie Thabeet!!

    ..ukishindwa kabisa kati ya hayo mawili, nitonye, nitakujulisha namna ya kukorofisha mitambo ya tv kusiwe na ushabiki siku nzima, channel zote zibakie kuwa cartoon networks, au geographical channel-travel!!!
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Apr 4, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,028
    Likes Received: 15,936
    Trophy Points: 280
    Mi nakushauri uende Hooters peke yako....ununue mbawa zako na moja moto moja baridi....uangalie gemu na ushangilie timu unayotaka. Najua utapata kampani nzuri tu hapo Hooters...Lol
     
  4. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #4
    Apr 4, 2009
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    - Mama watoto kwanza, maana mpira wa MSU/Uconn ukiisha tu isije ikawa mzungu wa nne, bwa! ha! ha! ah! nomaaa, dawa ni kukubali yaishe shangilia MSU mwanangu tena kwa nguvu zote!

    Respect!

    FMES!
     
  5. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #5
    Apr 4, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280

    got u.. I think that is the policy maana nisije nikaambiwa "kalale huko huko kwa kina Thabit!"..
     
  6. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #6
    Apr 4, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,539
    Likes Received: 2,049
    Trophy Points: 280
    Tuhabarishe ilikuwaje kwenye game na njegame mambo yaliendaje.sometimes challenge ni nzuri pia zinachangamsha nyumba na ukaribu pia.
     
Loading...