Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nisaidienijamani

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by Buntungwa, Jul 19, 2012.

  1. B

    Buntungwa JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 319
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    wakuu poleni na kazi za ujenzi wa taifa, mie ni mfanyabiashara wa kati,ninabiashara ya duka la nguo za watoto wa siku 1 na kuendelea za kike naza kiume.sijawahi kopa benk wala sacoci yoyote najisimamia mwenyewe.naomba mtu anayeweza nikopesha milioni moja tu nitairudisha baada ya miezi miwili bila riba huu ni mwezi mtukufu tusaidiane jamani'Benk naogopa riba yao'
     
Loading...