Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nisaidieni

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by niwaellyester1, Sep 7, 2010.

  1. n

    niwaellyester1 Senior Member

    #1
    Sep 7, 2010
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    me nasoma sociology, bachelor mwaka wapili sasa, ila ninaambiwa hii kitu haina kazi inamaana me nasoma bure? au kama kuna mtu ana uzoefu na kazi za sociologist anipe hopes kidogo,
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Sep 7, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Nani kasema utakosa kazi wewe. mbona unakuwa na mashaka yasiyo ma msingi?
    Mbona kuna bodies kibao zinazofanya researches za masuala ya jamii mashaka ya nini??
    After all si lazima ufanye kazi za fani hiyo. sio?
     
  3. C

    Chamkoroma Senior Member

    #3
    Sep 7, 2010
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    My Young never be like a pupil, maadam umeamua kuisomea faculty hiyo piga ukisha maliza basi tafuta kazi kama ukikosa kazi basi tafuta short courses ambazo unadhani ungetaka ufanye kazi kupitia hizo, nakupa mfano, rafiki yangu mmoja alichukua sheria alipotafuta kazi akakosa akaamua kwenda kusoma mambo ya International Relations pale kurasini mwaka mmoja leo anafanya kazi pale foreign Affairs kupitia course ya pili lkn anajulikana ni Graduate, usikate tamaa, you are one of winners,acha kuwa Kihiyo kufikiria pesa soma,"Fimbo uliyonayo ndiyo itaua hako kanyoka".
     
  4. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #4
    Sep 7, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Haukusema unasoma Chuo gani, lakini me naamini hausomi bure.

    Ajira za taaluma yako ziko kijijini kwetu Nyanguge.

    Kama unataka kubaki mjini basi kama ni mwanamke lazima ucheze 'ALAJ ALAJ' ndo upate kazi. Au ukubali kushabikia CCM hata kama unaonekana wazi kuwa 'umefulia' na hauna future.
     
  5. P

    Papizo JF-Expert Member

    #5
    Sep 7, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160

    Mkubwa sio siri huwa napenda sana majibu yako,Unampa mtu majibu ya maana na heshima na mtu anaelewa anakuwa na moyo wa kufanya kitu fulani, Thanks again
     
  6. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #6
    Sep 8, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    investment ya kwenye elimu haidanganyi........ by the way usiwe na mentality ya kuajiriwa tuuu.
    Think outside the box..... fikiria ajira binafsi first..........Utalifanyia nini taifa kutokana na ulichokipata chuo???
     
  7. K

    Kabogo Member

    #7
    Sep 8, 2010
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wee vipi ebu jiamini basi.Mimi nimesoma sociology many year back niko kwenye ma NGO usiwe na wasi wasi we maliza shule yako kazi ziko nyingi sana ila tu uwe na subira kwa sasa soma sana. Kwa mfano research nyingi watu wa sociology wanafanya, NGO kibao zinahitaji watu wa Sociology kwa upande wa serikali ofisi za maendeleo ya jamii wanataka watu wa sociology, pale NSSF walau ni pa urasimu watu wa sociology ndio sehemu yao

    Tatizo la wabongo tunasoma hatuji tuwe akina nani

    Select course ambayo unajua utakua nani kwa badae usichague course kwa sababu ndugu au rafika yako kwakuambia ukasome
     
  8. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #8
    Sep 8, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    you are very expert bro!
     
Loading...