Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nisaidieni

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Double K, Aug 1, 2012.

  1. Double K

    Double K JF-Expert Member

    #1
    Aug 1, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 908
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Mimi ni msichana nina 26 years, nina boyfriend wangu tumeanzana tokea chuo lakini huwa haonekani kunijali ananitafuta akiwa na shida zake za............, nilimsemaga akajirekebisha kidogo, badae tukawa tunaongelea mipango ya ndoa na akasema ataenda kuongea kwao, alirudi ananiambia kwamba mama yake anataka mtu wa kabila lake (mkurya) lakini anasema yeye ananipenda nisihofu nisubirie labda mama yake atabadilika. msimamo wake kutwa ni visingizio mama anaumwa, sijui kazi anatoka usiku, simu yenyewe napigiwa jumamosi akiwa na shida hata sielewi na ananigagania eti nisimwache na hataki hata niwe na mtu ananifatilia kweli. naombeni ushauri je huyu mtu ananipenda hajui kuonyesha mapenzi au ananipotezea mda, na suala la mama kweli anaweza kubadilika au changa la macho?
     
  2. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hakupendi huyo anataka mbuchu yako kama uko tayari endelea kumgawia labda unampa vizuri kuliko huko kwingine..... mengine akili kumkichwa dada!
     
  3. mito

    mito JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Hapo mnatofautiana malengo tu
    Wewe unataka mahusiano yenu yaelekee kwenye ndoa. Kijana amekuwa wazi na matarajio yako (soma jibu lake hapo kwa red). Huyo mama yake mnaishi naye karibu kiasi kwamba atakuona tabia zako kisha abadilishe msimamo wake?

    Ushauri wangu: kama unahitaji kut.... tu endelea naye huyo kaka maana umesema na yeye anakutafutaga tu akitaka hiyo huduma. Ila mdogo wangu kama unahitaji ndoa shtuka, hujachelewa bado!
     
  4. m

    markj JF-Expert Member

    #4
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    njo kwangu!
     
  5. kapistrano

    kapistrano JF-Expert Member

    #5
    Aug 1, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Haswa msaidieni na hata ukimwandikia PM ili mumfunde huyu mwali ili afundike itakuwa siyo vibaya.
     
  6. mdida

    mdida JF-Expert Member

    #6
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    hivi haya mambo ya kabila bado yapo duh! hivyo ni visingizio tu ili aendelee kukuchezea ila hakupendi kabisa. chukua time zako wanaume ni wengi hasa ukijiheshimu lakini heshima ni 0 loh utaendelea kuchezewa sana. take care bidada.
     
  7. kapistrano

    kapistrano JF-Expert Member

    #7
    Aug 1, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mito nimetafuta like nimekosa ila well done. Tatizo wadogo zetu siku hizi hawasikii utaseme mpaka mtu unachoka sasa sijui hapo anataka ambiwe nini ili ashtuke.
     
  8. mito

    mito JF-Expert Member

    #8
    Aug 1, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Sidhani hapo kwa red Chauro, ingekuwa hivyo wala asingemwambia jibu la mama yake, angepambapamba tu kiaina ili asimkatishe tamaa, halafu then mwanaume angejipanga kumuoa kimya kimya bila hata idhini ya mama yake, chezea mwanaume akishapenda!

    Hapo ni kwamba she is cheap and available ndo maana kijana haendi kwingine
     
  9. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #9
    Aug 1, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,372
    Likes Received: 306
    Trophy Points: 180
    Tengeneza maisha yako kwanza, yakiwa bomba ndiyo ijiingize ktk mapenzi, hakuna mwanaume atakayekuyumbisha.
     
  10. chokambayaa

    chokambayaa JF-Expert Member

    #10
    Aug 1, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Sorry, Hivi anachezewa au wanachezeana
    Shtuka mdada anakugeuza pozeo.....
     
  11. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #11
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    achana nae huyo ....
     
  12. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #12
    Aug 1, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    wadada wanataka tu kuolewa siku izi, ndo maana nimeamua sitaki long term relationships, mambo ya kulazimishwa kuoa........jamaa hajaamua tu kukuoa, wala hana malengo na wewe, sana sana anataka kipochi manyoya chako tena si ajabu ana sehemu nyingine anayopunguzia stress unazomsumbua
     
  13. Emma.

    Emma. JF-Expert Member

    #13
    Aug 1, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 19,931
    Likes Received: 2,981
    Trophy Points: 280
    Anakupozea muda wako bure dada kimbia haraka kabla hujajuta.
     
  14. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #14
    Aug 1, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hapo penye bold panaonyesha wazi kuwa anakutumia kwa haja zake binafsi na hana upendo na wewe hata chembe! Imagine mtu ambaye hakupigii simu, hakujali anakurupuka tu siku akiwa na hamu unaweza kuishi naye kweli? Au ndo utaishia kufungiwa ndani baada ya ndoa huku ukipigwa mingumi kwa makosa usiyo stahili?
    Tafakari!
     
  15. mubaraka

    mubaraka Member

    #15
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole sana mdada mbaya zaidi si zani kama wakurya unawapata vizuri kwani ndio wanausalama walio wengi hapa TZ
    hii ina maanisha utakapo olewa jiandae na plasta box 8,bandegi box 6, spirit chupa 4 na dawa za kupunguza maumivu mchanganyiko za jumla.
    ila usikate tamaa kama una mpenda sanaa basi jaribu kumwambia ki2gani ambacho hupendi toka kwake uwe mwazi muambie vyote usi mfiche hata kimoja even mambo za GgiGgi
     
  16. princess enny

    princess enny JF-Expert Member

    #16
    Aug 1, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 1,043
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hajieewi huyo!!!!!!!! kwani we utaenda kuishi na mama yake!! anakudanganya live bila chenga!! mwambie akakutambulishe uone mama atareact vp!!
     
  17. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #17
    Aug 1, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    :baby::baby::baby:
     
  18. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #18
    Aug 1, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,893
    Likes Received: 5,318
    Trophy Points: 280
    Mrembo pole sana! Tafuta mtu mwingine, siwezi kukufariji kuwa mapenzi yenu yatafika unapo tarajia, kwanza yameshaingiliwa na mama mkwe! Stuka mrembo.
     
  19. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #19
    Aug 1, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    MAKAVU LIVE:Huyo jamaa yako hana msimamo, au kwa maana nyingine ni DHAIFU na kuhusu hapo kwenye red, kaa ujue kuwa huyo mama yake KAMWE HATOKUKUBALI!HAO WAKISEMAGA WANAMAANISHA! I know these people oooo, NAKUSHAURI KAMA NIA YAKO NI KUWA NA MPENZI AMBAYE MTAJENGA FAMILIA BASI BORA UTAFTE MWANAUME MWINGINE HUYO HAKUFAI!I am talking WITH EXPERIENCE. SAMAHANI KAMA NIMEKU(WA)KWAZA
     
  20. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #20
    Aug 1, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,258
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Huyo ni type fulani ya wavulana wanaojulikana kama "mbunye Oriented boyz" kimbia dada umri unaenda atakuchelewesha bure coz siku hizi ndoa zina age interval yake ukivuka umri huo soko lako litapungua dia.
     
Loading...