Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nisaidieni

Discussion in 'JF Doctor' started by Mourine Abel, Jul 16, 2012.

  1. M

    Mourine Abel Member

    #1
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anaejua dawa ya tatzo hli,kukoma kwa hedhi. Dada yangu ana mwaka wa pili sasa haijui hedhi,ilikata tu yenyewe, hajazaa wala hajawah kutumia uzaz wa mpango.
     
  2. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Subiri wahusika waje watakusaidia. Jee huyo Dada aliwahi kwenda Hospitali kumuona Daktari?
     
  3. M

    Mourine Abel Member

    #3
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thx Globu, hsp amekwenda sana na kote alikokwenda aliambia ni homon hazijabalance hvyo atumie dawa za majira kwa miez mitatu na akafanya hvyo,ni kwel alvomaliza alipata siku zake mwez mmoja tu tangu hapo hakuna tena.
     
Loading...