Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nisaidieni

Discussion in 'JF Doctor' started by chen, Jun 29, 2012.

  1. c

    chen Member

    #1
    Jun 29, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    nina tatizo la kuchelewa kumaliza tendo la ndoa natumia zaidi ya dk 30 kumaliza na nina uwezo wa kufanya tendo ucku kucha bila kuchoka.nahisi hii ni tatizo kwan na mbore girl friend wangu.nisaidien nifanye nini ili hili tatizo lishe
     
  2. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Usifanye tena hayo mambo.
     
  3. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    natamani ningepata mtu kama wewe,mbona ingekuwa sikukuu
     
  4. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #4
    Jun 29, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Angalia isije kuwa msiba maana wengi wetu saa moja ndio tumewahi. Hivi madaktari wa jf hawajagoma?
     
  5. kapistrano

    kapistrano JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    huu uzi huku si mahali pake post kwenye jukwa la mapenzi kule utapata ushauri wa kutosha
     
Loading...