Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nisaidieni

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MECKIAD RUYINGO, May 29, 2012.

  1. MECKIAD RUYINGO

    MECKIAD RUYINGO Member

    #1
    May 29, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna kaka nilikutana naye facebook, tukapeana namba za simu tukawa tunawasiliana vizuri mpaka sasa tumefikisha mwaka mmoja. Wakati nikitafakari undani wa upendo wetu ikaonesha ya kuwa mkaka hana mapenzi yakweli kwani alinipatia information za Uongo.
    1. hakuwa na mpenzi name kuwa chaguo lake la pekee,
    2. eti anaishi Kenya, mfanya biashara,
    3. Familia niya elite group.
    Kwa sababu hizo tukaamua kushirikiana kwa kila jambo japokuwa tuko mbali from each other tena mwaka ujao tulipanga tukatambulishane kwa wazazi.
    MWISHO WA SIKU….nikagundua kuwa kaka anampenzi wake na wanasoma chuo kimoja mwaka wa pili, yuko Tanzania chuo kikuu cha Dodoma
    Je nifanyeje?
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa we mpaka hapo ushauri wa nini?

    Unataka kujua kama umng'ang'anie? Kama unapenda drama JARIBU.
    Unataka kujua kama uendelee ane tu taratibu umdatishe aache kule?Kama uko tayari kujiabisha kwa kwenda kutambulisha mchumba hewa na kuvunjwa moyo JARIBU.
    Unataka kujua kama ni sahihi kumpotezea? Kama akili yako bado inafanya kazi upe moyo mapumziko uitumie maana hicho haswa ndio chakufanya wala sio kujaribu.
     
  3. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Naona shosti kama unataka kuambiwa endelea nae atabadilika! ebu asikutie jiti la roho muache na alokua nae na wewe futa mawasiliano na yeye,na hayo mambo yakukutana kwenye FB shosti punguza wengine magumegume amkaaa...
     
  4. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #4
    May 29, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Jamani pole sana! hii face book hii!! haya mi no comment, pole lakini!
     
  5. S

    Safhat JF-Expert Member

    #5
    May 29, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 270
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sn.cha kufanya hapo n kusepa 2.mpotezeee japo n ngumu na ìnaumaa!
     
  6. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #6
    May 29, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    dah nataman nikupge kwenzi
    yaan kabsaaaa unamwamin mtu pasi na kumwona?maandishi tu yanakufanya uamini?
    na ukiangalia utapel uliopo mjin apa jaman dah...kwel tunatofautiana akili

    na kwa fkra izo nyepes utadanganywa sana..na inaonekana ashakusoma unapenda nin ndo mana akawa anakupapoints unazopenda kuziskia.....elite family?mhh hatar
    so angekwambia yeye ni anko wa obama pia ungekubali?
    mhh nooo sorr iv una umri gan?
     
  7. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #7
    May 29, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    inaumaje jaman mapenz iyenyewe yalikuwa ya RIWAYA?..
    MTAKUJA KUTONGOZWA NA majin uko ma FB...embu kuwen real kdg achen uzungu cz uaminifu aupo kiivo apa kwetu
     
  8. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #8
    May 29, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ebu mwambie..watu wanavyotapeliwa uko FB et leo unamwamin kabsa mtu mpk unataka kumtambulisha mtu?labda lichinja chinja uko?
     
  9. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #9
    May 29, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hii ni kama riwaya vile, lol..

    dump his sorry @$$, y r u even asking?
     
  10. M

    Mauu Member

    #10
    May 29, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sasa tukusaidie nini hapo? mapenzi ya kwenye facebook! una kichaa wewe!
     
  11. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #11
    May 29, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,364
    Likes Received: 3,180
    Trophy Points: 280
    hata kama mapenzi ni kutake risk, nyie risk taker wengine mmepitiliza....
    toka lini kwenye mitandao kuna mapenzi?
    zaidi ya kudanganyana tu?
    tena ushukuru umegundua mapema.....
    achana na huyo kaka, kwanza hujawahi kumuona una uhakika gani kama ni binadamu?

    tena uache mapenzi ya mitandao, kuna sanaa tupu khaaaaaa

    kizazi cha dot.com hiki

     
  12. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #12
    May 29, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    ​huh.........toto udom
     
  13. Akagando

    Akagando JF-Expert Member

    #13
    May 29, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 532
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kweli kauli ya Mzee Bilali "vijana wa sasa ni .com"
    inaelekea we mtaani kwenu upigiwi hata mruzi na Wanaume,sababu umewezaje kuzama kwenye penzi la mtu usiyemjua hata umbo au muonekane.
    Polee saana!..
     
  14. Crucial Man

    Crucial Man JF-Expert Member

    #14
    May 29, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 3,029
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    achana nae mtu hamjaonana au kuvunja amri ya sita anakupa stress,
     
  15. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #15
    May 29, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Bado wataka ushauri nini cha kufanya?
     
Loading...