Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nisaidieni

Discussion in 'JF Doctor' started by Nyuki baby, May 11, 2012.

  1. N

    Nyuki baby Member

    #1
    May 11, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatito la kuwahi kufika kileleni! Please!
     
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,540
    Likes Received: 2,807
    Trophy Points: 280
    Namna kujitibu maradhi ya kuwahi kushusha manii haraka wakati la tendo la ndoa na bila kujitibu wanaathirika wote khususan mwanamke.

    Madawa yake ni:


    1.Tangawizi kavu. Twanga upate unga

    2.Uwatu. Twanga upate unga
    3.Asali Safi mbichi
    4.Mdalasini. Twanga upate unga

    Chukua unga wa Tangawizi kiasi cha vijiko vitatu vya chakula kisha changanya na dawa iitwayo uwatu unga wake kiasi cha vijiko vitatu vya chakula,na hakikisha madawa haya ni ya unga yaani yatwange hadi yawe unga kisha chemsha kwa maji glasi tatu baada ya kuchemsha

    hakikisha glasi moja inapotea kwa kuchemsha, halafu mgonjwa wa tatizo hilo atakuwa akijipaka kwenye dhakari yake na kwenye korodani zake yaani pumbu zake kabla ya tendo la sex.

    kila siku mara moja na wakati anatumia dawa hiyo itamlazimika atumie asali kijiko kimoja cha chakula na mdalasini kijiko kimoja cha chai kila usiku anakula dawa hiyo mara moja kwa siku muda wa siku kumi na tano au ishirini Inshaallah atapona. Please give me Feedback.

    Ukitaka Dawa ya Nguvu za Kiume bonyeza hapa http://www.jamiiforums.com/jf-doctor/196934-dawa-za-nguvu-za-kiume-kwa-anaye-taka.html
     
  3. a

    asumpta Member

    #3
    May 18, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Pole ngoja wataalam wakusaidie.
     
  4. a

    asumpta Member

    #4
    May 18, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Pole ngoja wataalam wakusaidie.
     
  5. k

    kamili JF-Expert Member

    #5
    May 20, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 625
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Zaidi ya 55% ya wanaume wanalalamika wanawahi kufika kileleni!!!! Huku wakiwa hawesemi kwa kawaida inatakiwa iwe baada ya muda gani. Na kwa upande mwingine kuna wataalamu wanatoa majibu rahisi kwa tatizo hilo kupitia redio, magezeti, mitandao nk lakini hakuna ushahidi kama huduma hizo zinasaidia. Nakushauri fanya utafiti kabla ya kuchukua hatua.
     
Loading...