Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nisaidieni

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by boaz ngara, Mar 13, 2012.

  1. b

    boaz ngara Member

    #1
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna dada ambaye nimetokea kmpenda sana anaishi bali nami kidogo,niliweza kupata namba yasimu tukawa tunawasiliana vizuri na japo mi namfahamu ye2 alikuwa hanijui nimeweza kufunga safari na kufika anapo fanyia kazi hakuweza kunikalibisha ndani kwake tofauti na kuwa mkali.huku akihoji niliko toa namba,naakidiliki kusema nifute namba yake kwenye sim yangu,na bado nampenda nifanyeje
     
  2. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mtu humfanyia anayempenda yale ayatakayo! Basi futa namba yake na usimfuate kama kweli unampenda!
     
  3. A

    ANTA Member

    #3
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ulitakiwa uanzie ofisini kwake au kwake kujitambulisha na kuomba namba, sasa wewe umeanza na namba kisha kumfuata wakati yu karibu. kajifunze maswahibu ya kutongoza yakoje. kaza mwendo ila ujiamini.
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Umetumia trick ya kitoto sana.
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    pole, ukipewa za uso afu wewe umefika bei inakera.

    Pumzika kwanza, utaanza mashambulizi ya kiutu uzima baadae kidogo.

    Ila mbona nakuona mtoto sana kufuata mtu anayefanya kazi? Au unakuwa ki-volume na age tu.
     
  6. m

    mirget New Member

    #6
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 13, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Komaa kama kweli unampenda
     
  7. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #7
    Mar 14, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Wrong approach! lakini kama una uhakika huyo binti hana mtu kwa sasa (Usije ukaingilia mapenzi ya watu ni jambo baya sana), still bado una nafasi nzuri ya kujaribu kwa mara ya pili tena. Cha msingi tafuta muda umtafute physically na kumuomba msamaha kwa upole kwa kile ulichokifanya na mwambie wazi haukufikiria kuwa jambo hilo lingemkera kiasi hicho. Pia utafute second appointment na kumuelezea kinaga ubaga jinsi moyo wako unavyoenda arijojo kila ukimuona. Nafikiri kama ni muelewa atakuelewa tu.

    Best of lucky,

    HP
     
  8. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #8
    Mar 14, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,608
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Ulitakiwa kujenga urafiki kwanza then baadae ndio uingize habari ya mapenzi!
    Si wanawake wote wanajirahisisha kiivyo.
     
  9. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #9
    Mar 14, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    dah pole mkuu! But kwa aproach uliyochukua usingetegemea jibu zuri..wakati mwingine anakuzingua kupima uzito wako.
    Don give up,kaza but
     
  10. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #10
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Umeona kijana watu wenye miujuzi kwenye mambo flani vuta subra wanakuja wengine yani mpaka mchana hapa umejaza kitabu chakujifunza kutongoza utakua moto wakuotea mbali subiri .....
     
  11. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #11
    Mar 14, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    you are NOT serious na mapenz.nahc ndo waanza weye
     
  12. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #12
    Mar 14, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Try another approach, saa nyingine ni mkware ya kike hiyo
     
  13. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #13
    Mar 14, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    umefikia wapi?
     
  14. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #14
    Mar 14, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hauko serious..... kajipange upya.....
     
  15. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #15
    Mar 14, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,895
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Tatizo fomesheni uliyotumia ndio imekuangusha ........
    MP.
     
Loading...