Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nisaidieni

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Uzuri, Nov 5, 2011.

  1. U

    Uzuri Member

    #1
    Nov 5, 2011
    Joined: Dec 31, 2008
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    laptop yangu acer aspire3660,haiingizi moto.kuna jamaa kaniambia eti imekufa power suply hvyo nibadili mother board,kama hvyo ndivyo ntapata wapi.msaada wenu jamani
     
  2. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #2
    Nov 5, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Kama laptop imekuf power supply inachotakiwa kubadilishwa ni power supply. aLkini thibitish hilo kuwata tafuta fundi apime kama iliyokufa ni power supply IC inayosambaza moto kwenye MOBO.

    Inawezekana Sio Power suply labda Powe adaptor ndio imekufa. Umejaribu kuazima power adaptor mpya bado haionekani kupokea moto?.

    Motherbod za laptop kufa sio rahisi . Watu wengi wanabadilsha MOBO lakini mara nyingi tatizo inakuwa ni some IC tu kwenye MOBO
     
  3. U

    Uzuri Member

    #3
    Nov 5, 2011
    Joined: Dec 31, 2008
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    nashukuru kwa ushauri wako ngoja niufanyiekazi
     
Loading...