Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nisaidieni

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Fahari omarsaid, Oct 9, 2011.

  1. F

    Fahari omarsaid Member

    #1
    Oct 9, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi ninampenzi wangu 2napendana sana,kila niendapo kwake nikifika tu ananiambia naomba cm zako na kuanza kupekua,hapo mwanzo nilisevu jina lake la kawaida na baada ya kupekua akabadilisha lile jina lake na kujisevu MY L,na mimi nataka kufanya hivyo ktk cm yake sababu cjui amenisevu vipi bt naogopa kujiumiza roho kwani naweza kugundua mambo mengine,nifanyaje ili niangalie alivyonisevu? Na kwa upande wa mapenzi ananijali kama kawaida.
     
  2. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #2
    Oct 9, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Kwanini ukiwa nae usipige simu yake uone jina gani linatumika...nasema hivi kwa kuwa utaratibu wa kupekua simu ya mwenza wako utakutana na maajabu na kama una roho ndogo tutakupoteza....
     
  3. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    huyo mwanamke hakufai,ogopa mwanamke anayekupekua pekua,hamtadumu ,hilo nakuhakikishia.Mwambie akupe space na wewe mpe space,akuamini na wewe umuamini.
     
  4. peri

    peri JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kama mnapendana kweli ni rahisi wewe kuchukua simu yake na kufanya unachotaka lakini kama wewe ndio UNAMPENDA (namaanisha mapenzi ni ya upande mmoja, wewe ndio mwenye mapenzi ya kweli lakini yeye hana) utapata ugonjwa wa roho bure siku usiyotarajia.
     
  5. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,992
    Trophy Points: 280
    acha wivu wa kipuuzi..................na woga moyoni usio na msingi
     
  6. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #6
    Oct 9, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,249
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Chukua simu pekua kwan yako aliwezaje kuichukua hebu weza kutetea uanamume wako dogo.
     
  7. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2011
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,441
    Likes Received: 824
    Trophy Points: 280
    husitake kujua kila kitu ndugu, unakumbuka waswahili wanasemaje, Ukimchunguza sana bata.........................!!!
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Oct 9, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Ili mapenzi yenu yadumu, epuka kabisa kuangalia simu yake.
     
  9. B

    BatteryLow JF-Expert Member

    #9
    Oct 9, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 441
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    ni hapo utakapokuta amesevu "buzi 6".
     
  10. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #10
    Oct 9, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Pekua upendavyo ili kuondoa wasiwasi moyoni mwako
    wengi wanaosema si vizuri kiupekuana ni waovu pekua
    rafiki yangu siku za nyuma mwanamke alikuwa haolewi mpaka
    achunguzwe siku hizi ni ngumu kwa sababu mambo yote huanzia
    kwenye simu hivyo ukiinasa chunguza.
     
  11. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #11
    Oct 9, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    w.ke wa dizaini hiyo,wanakuwa wasumbufu,hutafuta sababu ndogo tu ya kugombana
     
  12. The great R

    The great R Senior Member

    #12
    Oct 9, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watu wengi sana wanavunja mahusiano kwa simu,na ndio maana hata ukisoma comment nyingi za watu humu wamekushauri wajuavyo.
    Simu hizi tulizo nazo ni nzuri sana ila aina ya matumizi ambayo ni mabaya ndio yana sababisha matatizo.
    Kama wapenzi mnaaminiana hauwezi kukataa kumpa simu mwenzako ila kama unamambo yako binafsi ndio utakataa na kumkataza mwenzako kishika cm yako.
    Huna haja yakumuomba simu kama unaiona na yeye yupo hapo unashika tu as long as mnaaminiana,me huchukulia simu kama kipimo cha uaminifu mana ambae ametulia na wewe hawezi kukatazia simu yako.
    Wewe kama unajiamini huna tatizo basi we mpe tu akiihitaji na kama anataka umsave atakavyo mwache kwani yakupunguzia nn wakati yeye ni wako?
    Wewe sasa usiwe unafanya jambo sababu yeye kafanya,hayo yatakua mapenzi ya kisasi,leo umelipiza kuangalia kesho mtalipiziana kitu ambacho kitaharibu penzi lenu.Chamsingi mwambie tu umenisave vp? nataka unisave hivi basi.
     
  13. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #13
    Oct 9, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
  14. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #14
    Oct 9, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Kwani ni lazima ushike simu yake na ujue amekusave vipi? I think its good but not necessary!
     
  15. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #15
    Oct 10, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Yeye mwanamke aendelee kuangalia simu ya mwanaume? Kwa hapo nani kaolewa?
     
  16. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #16
    Oct 10, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hili jina fahari tumeshindwa kuelewe ni HE au SHE manake ushauri unatofautiana lol!
    kama wewe ni HE vimeo vyote visevu kwenye Simcard na simu uwe unatumia Handset memory kwahiyo hata bidada akiangalia anaambilia sifuri,ukihitaji kuwasiliana na vimeo unabadili to simcard memory kwa muda,sms zote za mashaka unafanya kama Funzadume 'ukishasoma ideliti'.
    Kama wewe ni SHE uwe na tabia nzuri na uridhike na huyu mmoja sawa hahaha! marufuku kumpa mtu namba ya simu yako au kutumiana sms mchezo kwisha lol!
     
  17. MTAMBOKITAMBO

    MTAMBOKITAMBO Senior Member

    #17
    Oct 10, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukiona unamuogopa mwanamke wako kwa namna yeyote ile jua hapo siyo!Utageuka kituko siku dume zima!
     
  18. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #18
    Oct 10, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Bado mleta mada hajasema kama yeye ni SHE au HE.
     
Loading...