Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nisaidieni

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Amlima, Sep 19, 2011.

  1. Amlima

    Amlima Senior Member

    #1
    Sep 19, 2011
    Joined: Jun 13, 2009
    Messages: 142
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Naomba msaada, nina shida sana ya kusoma ile post ya kwenye jokes/utani inayohusu majina ya watu na sifa za wenye majina hayo ila sikumbuki title yake. msaada tafadhali.
     
Loading...