Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nisaidieni

Discussion in 'JF Doctor' started by Mavella, Jan 8, 2011.

  1. Mavella

    Mavella JF-Expert Member

    #1
    Jan 8, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 326
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jamani leo ni siku ya tatu mkono wangu umejikunja haunyooki, ulianza na maumivu ya mbali siku ya pili nimeanka mkono una maumivu alafu umejikunja haunyooki na siku ya tatu umeanza kuvimba sehemu ya nyuma ya kiwiko je huu ni ugonjwa gani?
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    sio ile khabari ya mbuzi choma?
     
  3. Mavella

    Mavella JF-Expert Member

    #3
    Jan 9, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 326
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mimi sio mtumiaji sana wa mbuzi choma.
     
  4. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #4
    Jan 9, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Nakushauri nenda hospitali mapema,hapo inawezekana kuna kuumia hata bila kujua na pia infection kwa ndani ndo maana unavimba.Pole sana Mavella.:disapointed:
     
  5. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #5
    Jan 9, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    nenda hospitali mkuu,pole sana.
     
  6. B

    BA-MUSHKA Member

    #6
    Jan 9, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole mkuu nenda hospitali ikifahamika ni nini itakuwa rahisi kukusaidia.
     
  7. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #7
    Jan 9, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuu wahi hosptal ukachek ujue nn shida
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Jan 9, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Some kind of minor- stroke?...Wahi hospital broda!
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Jan 9, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Tiba yake itapatikana hospitali.
     
  10. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #10
    Jan 9, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    kimbilia hospitali.

    pia inawezekana waswahili wameona una laptop wamekuloga.

    pole sana greti thinka.
     
  11. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #11
    Jan 9, 2011
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Dr who at work....
     
  12. Muacici

    Muacici JF-Expert Member

    #12
    Jan 9, 2011
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 207
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Pole mkuu, muone Dk haraka sana maana hiyo inaweza iwe dalili ya stroke; Kama hujaumia kipindi cha nyuma.
     
  13. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #13
    Jan 9, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,605
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    pole kaka, wahi hospitali!
     
  14. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #14
    Jan 9, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ukiangalia wote humu wanakushauri uende hospitali....hivyo fuata huo ushauri haraka sana kabla hali haijawa mbaya zaidi. pole sana ila naamini Mungu atakusaidia upone haraka.
     
  15. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #15
    Jan 10, 2011
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Tehe tehe hapo kwenye redi umenifurahisha inawezekana wamemloga asisome Jf
     
  16. Mavella

    Mavella JF-Expert Member

    #16
    Jan 10, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 326
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    wana jf leo mapema kabisa niliwahi hosp niliangalia BP ilikuwa 120/80
    nikafanyiwa
    ESR test
    uric Acid test
    ASL test na
    RF test
    vipimo vyote vilionyesha sina tatizo ila mkono bado haujanyoka na mguu wangu wa kulia huo huo nao umeanza kuniuma kwenye kifundo cha mguu je hamna mwana jf mwenye phd anisaidie?
     
  17. Mwelewa

    Mwelewa JF-Expert Member

    #17
    Jan 10, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,294
    Likes Received: 843
    Trophy Points: 280
    Hospital haraka!
     
  18. P

    Papizo JF-Expert Member

    #18
    Jan 11, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Dalili za stroke so nakushauri nenda kwa doctor mwambie hivyo then akupe mazoezi ya hizo sehmu au hata akufunge kitu kama inawezekana!
     
  19. baina

    baina JF-Expert Member

    #19
    Jan 14, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama kuna bibi kizee jirani na wewe unakoishi basi mmalizie maramoja kwani uenda ndo tatizo.
     
  20. mfarisayo

    mfarisayo JF-Expert Member

    #20
    Jan 14, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 4,924
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Muone Consultant Shekh Yahya
     
Loading...