Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nisaidieni wimbo huu tafadhali

Discussion in 'Entertainment' started by KIBURUDISHO, May 28, 2012.

  1. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Tafadhal mod sina uhakika kama ndo mahali pake ila nitakuomba kama si mahali pake ninaomba uiachie hapa ili nipate jibu haraka kwani natumai sehemu hii wanaoingia hapa ni wengi.Wimbo huo ni ule uliotumika kwenye tangazo la coca cola la sababu milioni za kujivunia.Unaitwa I LOVE YOU AFRICA Umeimbwa na mwimbaji nani?
     
  2. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #4
    May 29, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
  5. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #5
    May 29, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    JIFUNZE KU-hit like ukipewa msaada ulioutaka, na majibu yaliyokufaaa...
     
  6. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #6
    May 29, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Pia kuna mwanamuziki wa bondeni aka south africa ameurudia wimbo huu anaitwa nani wakuu.
     
  7. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #7
    May 29, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Wimbo mzuri lakini naona kama "Mweha anamsifia kunguru mwenye kipande cha jibini mdomoni kuwa anaimba vizuri".
     
  8. brazilian

    brazilian JF-Expert Member

    #8
    May 29, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 607
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wimbo huu uliimbwa na Steve Kekana wa SA unaitwa All I need is right here Africa. Search YUOTUBE utaukuta
     
Loading...