Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nisaidieni wazazi wangu hawataki nimwoe mmachame

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by damashizo, Jul 7, 2011.

  1. d

    damashizo Member

    #1
    Jul 7, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 13
    Ndugu zangu wana jf naomba ushauri kwani nilikuwa na mahusiano na mrembo wa kichaga nilimpenda nae alinipenda sana
    sasa niliamua kwenda kumtambulisha kwa wazazi. wazazi wanasema kamwe hawakubaliani kumuoa mchaga wa machame
    eti baada ya mwanaume kuwa na mali huwa wanauwa waname. Je hoja hii ina ukweli kwa wale wanao wafahamu vizuri?
     
  2. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu kimbia mapema kabla umauti haujakukuta!
     
  3. Prodigal Son

    Prodigal Son JF-Expert Member

    #3
    Jul 7, 2011
    Joined: Dec 9, 2009
    Messages: 955
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    wewe unaishi dunia ipi? ungewauliza wana data zinazonyesha ni wanawake wangapi wakimachame wameuwa waume zao baada ya kufanikiwa? Hakuna hata chembe ya ukweli katika hilo,

    unachotakiwa utambue anayeoa ni wewe na sio wazazi wako, walipokuambia hivyo ilikuwa ni fursa pekee ya kuwaelimisha kuhusu huo mtizamo wao mbaya.
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Jul 7, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Zamani ilikuwa kweli ila sio siku izi
     
  5. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #5
    Jul 7, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Jamani hakuna ukweli hata kidogo wamachame wanatiwa doa2, kweli wazazi wanatakiwa kushirikishwa kwenye ndoa na wana haki yakukata ikiwa wana sababu za msingi sio kama hizo.
     
  6. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #6
    Jul 7, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mkuu, kila mtu atakufa, lakini hili suala hapo mbele litaleta matatizo makubwa kama wewe utatangulia kufa. Hapo patatokea mgawanyiko mkubwa ktk familia haswa kama utakuwa na watoto. Mapenzi nimaamuzi binafsi lakini tuangalie hapo mbele itakuaje, jaribu kuwaelewesha wazazi kama watakubali itakuwa vizuri zaidi ikishindikana basi wasikilize wazazi mkuu.
     
  7. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #7
    Jul 7, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wamachameeeee!!!
     
  8. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #8
    Jul 7, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,107
    Trophy Points: 280
    hapo mkuu uwamuzi ni wako but jitahidi kupata radhi toka kwa bi mkubwa (mama yako ) ... mara nyingi kina mama wanakuwa na moyo mwepesi kubadillishwa mawazo na watoto wa kiume sansana katika jambo la kheri kama ndoa.. kuwa karibu sana na mama! baba itakuwa ngumu kubadili msimamo

    ikishindikana nenda kwa kiongozi wa dini ajaribu kuongea na wazazi wako!

    jitahidi kuangalia kama tabia zenu weye na huyo binti kama zinaendana ... wajuwa waswahili tuna ule usemi ( TULIMWAMBIAA HAKUTUSIKILIZA)

    Good luck!
     
  9. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #9
    Jul 7, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    kama zamani ilikuwa hivyo ilikuwaje wakaacha tabia hii, ili mleta maanda awe na imani nao...
     
  10. Tulizo

    Tulizo JF-Expert Member

    #10
    Jul 7, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 842
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Duh....kwani wanaoa wazazi au wewe... hebu jiulize mwenyewe..kwa bahati mbaya wazazi wakiondoka kesho utaoa huyo bint au utaendelea kuweweseka na usia na wosia uliopitwa na wakati..

    ..Ngo ngo ngo..Zinduka!
     
  11. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #11
    Jul 7, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Hizi ni hisia tuu na sidhani kama kuna ukweli katika hili
    Mbona wapo wanawake wengi sana wa kimachame wameolewa na wanaume mbalimbali na ndoa zao zinadumu na hao wanaume wao hawajafa
    Nina kaka yangu ameoa mmachame na sasa ni mwaka wa 25 wako pamoja na wamechuma mali kibao
    Jaribu kukaa na wazazi wako uwaeleweshe maana wewe ndiye muoaji na sio hao wazazi wako na waambie hiyo ni imani na kitu ambacho watu wanajaribu kukizusha
    Unaweza kupata mke labda ametokea sumbawanga ukaambiwa Sumbawanga kule wachawi sana ila ukweli halisi sio huo. Kitu ambacho kimefanywa na mtu mmoja kisiwe ndio tabia ya kabila au ukoo mzima
     
  12. doup

    doup JF-Expert Member

    #12
    Jul 7, 2011
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka hao watu manatisha, ushaidi ninao, usije ukajuta siku za mbele. Chukua hatia. Asiyesikia la mkuu...........!
     
  13. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #13
    Jul 7, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hamna ukweli wowote! Hizo zamani zilikuwa propaganda za wakibosho dhidi ya wamachame kutokana na ugomvi uliokuwepo baina yao!Siku hizi Wanaoana vizuri na ndoa zinadumu!Kwa hiyo ukimpata mmachame oa tu, ni wachapa kazi na wanapenda maendeleo!
     
  14. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #14
    Jul 7, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ukimuacha huyo utaregreat 4 the rest of ur miserable life hakuna wanawake mafighter katika maendeleo kama wamachame na mfano mzuri kati ya wanaume wote wenye mafanikio hapa nchini wameoa wamachame Mengi reginald mkewe mmachame nadhani huhitaji kujiumiza kichwa kujua mafanikio yake Mbowe wa Chadema mkewe mmachame unaona alipo sasa bora ugombane na wazazi kuliko kwenda kuoa mwanamke asiye chaguo lako kumbuka wazazi kazi yao walishamaliza na wataondoka utabaki wewe na maisha yako kuna mshlj wangu ilikuwa kama wewe akamuacha dada wa watu akaenda kuoa mchaga wa kibosho kiruu chaaa anajuuta saa hizi kazi yao kubwa ni kuachana na kurudiana yaani mara 3 kwa mwaka wanaachana kila siku kesi haziishi na hata bajaji hajanunua kikorola alikuwa nacho kabla alikiuza na hajui hela iliishia wapi fikiria chukua hatu!!!
     
  15. Ballerina

    Ballerina JF-Expert Member

    #15
    Jul 7, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Si wako bize na kuendesha kesi zao kila siku badala ya kupanga maendeleo ya familia,sasa maendeleo yatatoka wapi ndugu yangu.
    Hapo simuhukumu mkibosho,namtazama kama mwanamke yeyeyote na kama binadamu mwingine lazima ana mapungufu yake.
    Kumbuka jamaa alio ASIYEMPENDA,chaweza kuwa chanzo cha ugomvi pia.
     
  16. Ballerina

    Ballerina JF-Expert Member

    #16
    Jul 7, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tupooooooooo!!!..............Tena ningekuwa mimi natafuta mwenye pesa kabisa,nikishampata tu ......wanazika......sitaki tabu za dunia eti mpaka nikaishi naye weeee,mpaka apate mali ni leo?...(ukizingatia mi nitakuwa nimekaa tu nyumbani)nasubiri azitafute ili nimuue.Hii itanipotezea muda.
     
  17. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #17
    Jul 7, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wamachamee! Twapataje tabu na hayo maswali ya kuua na kuchukua mali? Kweli km hujapata mchumba iko kazi ktk kumpata, kuolewa na kuishi! Anyway...am proud to be Mmachame!
     
  18. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #18
    Jul 7, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    hahaha Kekuu!
     
  19. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #19
    Jul 7, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    acha ushabiki wa ki......! Huo ushahidi unaosema aliuawa babako au wewe mwenyewe? Mxx!!
     
  20. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #20
    Jul 7, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nenda mahakama ya hai-kilmanjaro uliza kesi za mauwaji zilizopo mbele ya hakimu au mtafute mama ANANILEA NKYA muulize kwasababu nayeye ni waukouko kwa wanawake wapiganaji.jibu utapata acha kusumbua wa2 na ao wazaz wako vilaza
     
Loading...