Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nisaidieni wataalamu

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by sugi, Oct 10, 2011.

  1. s

    sugi JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Nafanya installation ya window 7 kwenye laptop dell n4050,inachukua muda mrefu saaana,yaani hapa nshamaliza masaa 7,na bado inaendelea tu,hdd 500,ram 4,speed 2.3ghz,nifanyeje wakubwa?
     
  2. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2011
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    M2 wangu window 7 huwa ni kubwa sana kwa hiyo may be your computer have no enough space.
     
  3. S

    Sumu JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 5,132
    Likes Received: 1,280
    Trophy Points: 280
    Unatumia disk au usb kuinstall? Kama ni disc obviously hiyo disc itakuwa ni mbovu. Jaribu kutumia disc nyingine.
     
  4. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Haizidi saa moja installation, una uhakika inaendela bado? Itakuwa imegoma zamani, reset PC anza upya.
     
  5. Brakelyn

    Brakelyn JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2011
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    ina Windows gani hapo ilipo? kama ina windows 7 yeyote na unafanya Upgrade ya windows 7 basi hautafanikiwa, na pia cheki hiyo CD isiwe ina scratches sana...........:A S embarassed::A S embarassed:
     
  6. nxon

    nxon JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2011
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,069
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    wind 7 gani unayo install?
     
Loading...