Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nisaidieni wapi kuchukua vitu ulivyotuma kwa Ebay?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by khalids19, Oct 31, 2011.

  1. k

    khalids19 Senior Member

    #1
    Oct 31, 2011
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimetuma Ps3 Game moja kutoka ebay..lakini kwenye BOX sijaiona nadhani niende kuchukua wapi parcel??

    kama Posta ipi? na pia ninayo tracking number.je nikiwapa tracking number watanisaidia kiurahisi?

    pia nilikua nauliza ninaweza nikaenda Customs kwenda kuchukua mzigo?je customs ni wapi?


    Asante
     
  2. baraka607

    baraka607 JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 852
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hapo ni makubaliano yenu na mtu alokutumia ulimwambia akutumie kwa njia gan... Kama ni kwa DHL then ilibid wakuletee hadi mlangon kama uliandika full address lakn kama hukuandika inamana inabd uufuate pale pale ofisin kwao. otherwise hiyo trackin number inakuonyesha ni kampuni ganii inasafirisha mzigo wako?
     
  3. k

    khalids19 Senior Member

    #3
    Nov 1, 2011
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    inaonesha ni USPS ndio carrier lakini uwo mzigo ulitumia service ya First Class mail International bila ya tracking no.!
     
  4. P

    Paul S.S Verified User

    #4
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    In a simple logic mzigo unatumwa kwenye adress uliompa seller wako
    Kwani wewe si ulimpa adress? Na je anatumia means gani ya kusafirisha huo mzigo wako?
    Mara nyingi mifumo yetu ya adress inawasumbua sana na ndio maana wengine hawatumi kwenye P O Box wanatumia service kama dhl inayokufikishia mzigo mlangoni.
    So inategemea na adress yako na aina ya usafirishaji uliotumika
     
  5. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,946
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Iwapo unanunua kitu ambacho utatakiwa ulipie ushuru, napo utaratibu unakuwaje?
     
  6. k

    khalids19 Senior Member

    #6
    Nov 1, 2011
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    DHL gahli sana..... nimeelewana na yeye anatuma mzigo kwa USPS First Class Mail International....nimekwenda posta wanasema mzigo wangu hawawezi kuutrack halafu mzigo ukifika utafika kwenye Box yangu wameniambia nikitu cha kusubiri tu
     
Loading...