Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nisaidieni wapendwa

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by Brainiac, Oct 23, 2012.

  1. B

    Brainiac Senior Member

    #1
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 163
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Shikamoo wakubwa, wenzangu na mm habari za saa hz bila kusahau wadogo hamjambo...mimi ni msichana ninae fanya kazi katika kampuni moja hv nina shida na natumai mtanisaidia ninaomba mniambie ni biashara gani ninaweza fanya kwa kutumia msingi mdogo?
     
  2. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,673
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Brainiac

    una heshima sana .... very good .... lakini bado hujafunguka
     
  3. GreenCity

    GreenCity JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 3,452
    Likes Received: 786
    Trophy Points: 280
    salama dada! weka wazi msingi wako ni shilingi ngapi, upo wapi n.k. manake hata million 100 yaweza kuwa ndogo na pia laki 1 yaweza kuwa kubwa, ni kutegemea mazingira. hivyo ni vema ukaweka wazi mazingira as much as possible,
     
  4. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,996
    Trophy Points: 280
    Msingi mdogo ni bei gani??
    maana kwa miji kama dar es salaam hata million mia ni msingi mdogo........funguka zaidi tukupe mawazo....
     
  5. B

    Brainiac Senior Member

    #5
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 163
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mi msingi wangu ni sh. laki 3 na nusu je inawezekana?
     
  6. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    msingi mdogo! sema una mtaji kiasi gani??
     
  7. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,246
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Fungua banda la video kama unakaa uswazi litakulipa uoneshe movies zilizotafsiriwa kiswahili ili badae ufungue library ya kukodisha CDs. Kwa mabanda mengine yanayofanya biashara kama yako.
     
  8. B

    Brainiac Senior Member

    #8
    Oct 25, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 163
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    inalipa sana?
     
  9. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,246
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Kulipa kunaendana na mtaji uliowekeza ndo maana wakasema high risk,high return
     
  10. M

    Mgoda simtwange Senior Member

    #10
    Oct 26, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 134
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Nashindwa nikusaidiaje maana hujajieleza vizuri na unaonekana hujiamini. yaani una wasiwasi sana. Biashara inataka ujiamini dada na uwe tayari kula hasara. Wazo langu kwako ni kwamba jaribu kufanya utafiti wa kina ili ujue huko unakoishi ni huduma gani watu wanaihitaji zaidi lakini inakosekana? Ukipata jibu angalia uwezekano wa kuanza kuitoa hiyo huduma ktk mazingira hayo.
     
  11. Sabayi

    Sabayi JF-Expert Member

    #11
    Oct 26, 2012
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 2,320
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Hivi ile thread iliyukuwa na heading Mtaji Milioni 10 modes waliipeleka wapi? kwanini hawakuifanya sticky? It was one of the best threads for business ideas?
     
Loading...