Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nisaidieni wanajamii

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by OGOPASANA, Nov 27, 2010.

  1. OGOPASANA

    OGOPASANA JF-Expert Member

    #1
    Nov 27, 2010
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 265
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Habari zenu,
    Nina mdogo wangu wa kiume ana miaka 14, ambaye amaemaliza darasa la saba mwaka huu katika moja za shule za msondo ngoma, na nimemchukua kutoka kwa wazazi ili nimsomeshe elimu bora kwa kadili ya uwezo wangu, so mwakani nategemea aanze form one, tatizo ni kwamba mtoto mwenyewe hakuwa anafanya vizuri alipokuwa shule kiasi kwamba hatoweza kupita mitihani ya majaribio (entrance examinations) ili aweze kupata nafasi ya kuanza form one hasa katika shule nzuri ambazo nilitaka asome kama Makongo, Aga Khan Mzizima, Feza nk..kwa sasa nimejaribu kumtafutia mwalimu ambrash japo masomo ya primary ili aweze kufanya hiyo mitihani lakini speed yake ya uelewa ni ndogo na mda ndo umeenda, tarehe za mitihani zimekaribia... Je nimtafutie shule gani nzuru hapa Dar Es Salaam (Day Time schools) ili aanze form one mwakani?
     
Loading...