Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nisaidieni wana JFwenzangu, ni tatizo hili

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mchomamoto, Mar 8, 2012.

  1. M

    Mchomamoto Senior Member

    #1
    Mar 8, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wana JF wenzangu, mwenzenu nina mchumba na ndie ninae tarajia kufunga nae ndoa, tunakutana muda tuutakao na kupeana mambo yote ya kimahaba na tunapendana sana. Tatizo langu ni kuwa NAPATA NDOTO ZA USIKU KUWA NAFANYA MAPENZI na hufikia kupiga bao nikiwa ndotoni yaani hasa nisipokuwa nae,na sio kwamba nakuwa na mawazo sana juu yake hapana maana hata wakati mwingine nachoka na shughuli zangu za kutwa lakini inatokea napiga bao. Naomba mnisaidie je ni tatizo la kiafya au ni nn hasa tatizo?
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ukiona hivyo ujue umeshiba, ukilala na njaa hutaona hiyo kitu.
     
  3. Mkasika

    Mkasika JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 393
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    So dream boy, why did you wake up? Why do you think dream translator read this contributions?Tell you what go back to bed and finish your dream then we might have a complete picture of your self.
     
  4. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mhh,sheikh yahaya kafa mapema, lakini all in all nadhani unampenda sana na huwa unapenda jinsi anavyokupa game kiasi mpata unaota na kufanikiwa kujimalizia mwenyewe
     
  5. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ujue kuna mgomo wa madaktari kongosho?... Punguza kutengua mbavu za wenzio jamani lol!
     
  6. M

    Mchomamoto Senior Member

    #6
    Mar 8, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Thanks Kabakabana yawezekana lakini daaah inanipa taabu sana nishauri nifanye nn?
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    sasa mtu analalamika kuwa mzima?
    Basi tumwombee njaa tu.

     
  8. JS

    JS JF-Expert Member

    #8
    Mar 8, 2012
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Punguza mawazo kungonoka kila saa
     
  9. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #9
    Mar 8, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    hayo ni mambo ya kawaida,kuota ni kawaida
     
  10. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #10
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hili nalo husaidia sana ndoto nyevu...
     
  11. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #11
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    lakini sio kujipigia bao aisee..
     
  12. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #12
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kama wanatinduana fresh na mwenzie hatakiwi kuota...
     
  13. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #13
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hicho kichupa kinajaa fasta...
    jitahidi kukamua fresh...na inaonekana asilimia kubwa ya maisha yako ni huyo msichana na kutinduana...tan taraaa!
     
  14. M

    Mchomamoto Senior Member

    #14
    Mar 8, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Thanks BAGAH nadhani umetambua tatizo, tunatinduana vya kutosha tu wala hakuna shida ya kukosa penzi muda wowote ule lakini tatizo hilo linanipata mara nyingi na sio kweli kuwa nawaza sana,lakini nawashukuru sana wana JF kwa kuonyesha kujali member nathamini wote wanaochangia na kupokea ushauri wao!!
     
  15. m

    mhondo JF-Expert Member

    #15
    Mar 8, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 969
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Unaota unafanya mapenzi na nani? Inawezekana una jini mahaba kama unaamini katika maombi ni vizuri utafute wachungaji/waombaji wakuombee. Ikiendelea hivyo hata ndoa yako haitakuwa na amani.
     
  16. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #16
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ...karibu tena!
    GURU wa majambo wapo njiani utapata hitimisho...usibanduke!
     
  17. O

    One Heart Member

    #17
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nenda kwenye maombi. Inawezekana hilo ni jini mahaba linakujia kwakutumia sura ya mpenzio. Hiyo inaweza kuja kuwa shida mtakapoishi wote kwani unaweza kujikuta ukipenda mapenzi ya ndotoni zaidi kuliko ya live. By the way uzinzi ni dhambi.


     
  18. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #18
    Mar 9, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    mi mgen...napita
     
  19. WAMBACHI

    WAMBACHI New Member

    #19
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole sana!!!!!ila usikate tamaa kwa tatizo lako hilo sio kubwa sana katika maisha,ila unatakiwa uchunguze kuwa tatizo hilo lilianza zamani au ni juzi juzi..
     
  20. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #20
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Rafiki una jini mahaba,karibu church kwa ajili ya prayer uondokane na hizo ndoto.
     
Loading...