Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nisaidieni wana jf

Discussion in 'JF Doctor' started by ADK, Jan 16, 2012.

  1. A

    ADK JF-Expert Member

    #1
    Jan 16, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mwenzenu kila nikikojoa njia ya mkojo huwa inaniuma sana je?nitumie dawa gani?
     
  2. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #2
    Jan 16, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Kapime kwanza ujue unaumwa nini alafu ndio utafute dawa ya huo ugonjwa.
     
  3. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #3
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    linaweza lisiwe tatizo la kiganga, jaribu kuongeza kasi ya unywaji wa maji, halafu uangalie matokeo yake.
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Jan 18, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Go see a doctor. . . kuna matatizo kadhaa yanayoweza kusababisha hiyo hali, na usipende kumeza meza dawa hovyo bila kujua chimbuko la tatizo ulilo nalo.
     
  5. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #5
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    yeah!
    Mwili ukizoea sana madawa nayo si nzuri sana...
     
  6. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #6
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    kamwone Dr ila pia jaribu kunywa maji mengi,
     
  7. F

    Fblukuwi Senior Member

    #7
    Jan 19, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 131
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kamwone dokta ila kama hapatikani pima kipimo kinaitwa urinalysis kwenye maabara
     
Loading...