Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nisaidieni wana jf.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mlachake, Aug 3, 2011.

  1. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,586
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Am going 32 in some coming months now. I'm not married but i have a kid, it happened that am moving with a certain lady hapa mjini leo muda huu saa nne usiku nimepiga simu yake zaidi ya mara tano and the phone was just busy napiga mara ya sita nikakuta iko off nikaamua kumpigia room mate wake, room mate wake akaniambia amekuja home lakini alitoka nilivyokata simu tu naye akapiga na kunikaripia sana kwenye simu eti kwanini napigia watu simu kumtafuta na kuniita STUPID. Jamani nimeishiwa nguvu.
     
  2. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #2
    Aug 3, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,234
    Likes Received: 1,405
    Trophy Points: 280
    Ushauri wa nini hapo wakt kesha kuacha? Unataka mpaka umkute mwenzio kabisa?
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Its over hapo..
    Ameshapata the better one.........
    So just accept it gracefully
     
  4. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #4
    Aug 3, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Zingatia hili kijana!
     
  5. Mayasa

    Mayasa JF-Expert Member

    #5
    Aug 3, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 587
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Isije kuwa ulimuudhi before, haiwezekani asipokee simu yako na akujibu kwa ukali. Hebu kuwa mkweli kidogo kaka..
     
  6. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #6
    Aug 3, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,586
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    SO PAINFULL BUDY
     
  7. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #7
    Aug 3, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,586
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Mayasa, huwezi amini. sijaficha chochote, nothing jamani. hivi mimi nimemkosea nini Mungu tu!
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Aug 3, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    not at all....
    Labda ulipaswa kujifunza how women think kabla
    hujaanza ku deal nao.....

    But nikupe tips moja....usipende kuwapigia pigia simu saana..
    Weka mazingira ya wao kukupigia wewe simu.....na sio wewe kutwa kupiga
     
  9. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #9
    Aug 3, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,586
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Ushauri wa kweli lakini mgumu sana. huu ndio ukweli, the world is just a tough place.
     
  10. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #10
    Aug 3, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    wewe move foward utapata mwingine mbna wapo wa kumwaga tu. Au toa Tangazo hapa Jf.
     
  11. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #11
    Aug 3, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,586
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    The boss! nimependa sana ushauri wako. tena sana, i just had a married intention, and was really obsesed with her. nahisi nimechanganyikiwa hata sijui naandika nini.
     
  12. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #12
    Aug 3, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,586
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Please mkuu dont joke. yemenikuta mkuu. inauma sana m2 wangu. hawa viumbe hapana. kabisa! hapana. sitaki hataki kusikia
     
  13. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #13
    Aug 3, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,586
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Ukweli lakini sitaki hata kuamini. am just starting to hate women! so painfull grrr!!!!.
     
  14. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #14
    Aug 3, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    mkuu hilo ndo sababu
    sio kila mwanamke anajua kupendwa kukoje
    wengine wanataka uwe ngangari hivi,usionyeshe hisia sana
    usijisahau.....
    So cha kufanya tafuta mwingine wa haraka wa kuzugia kwanza
    wa kukupa kampani...huku unatafakari...itasaidia....
    Halafu jipange upya...
    Anza kujipenda mwenyewe zaidi...
     
  15. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #15
    Aug 3, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,586
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    My god!!
     
  16. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #16
    Aug 3, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,586
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    The boss asante ndugu yangu.
     
  17. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #17
    Aug 3, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Pole sana ..fanyia kazi ushauri wa Boss ni mzuri.
     
  18. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #18
    Aug 4, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    the boss,ukimpenda mtu,unapenda uwe unaongea nae mara kwa mara,inaweza ikawa ni kero fulani,ila kwa kuwa upo so in love hilo kero unakuwa hulioni
     
  19. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #19
    Aug 4, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    pole mla chake,hizo ndio dalili za kuanza kutemwa,na kuna dalili nyengine zaidi zinakuja,anza kuikubali hali taratibu
     
  20. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #20
    Aug 4, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    pole mkuu najua leo hakulaliki hapo kila simu ikiita utahisi yeye ndo anakutafuta!majibu aliokupa unatamani iwe ndoto ila ndo ukweli hapo jichenge tu mkuu!kuachwa hakuzoeleki ni kupiga tu moyo konde!
     
Loading...